โทร:
ประเทศจีน สายเคเบิลหุ้มเกราะ ผู้ผลิต
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

กวน Qingying อุตสาหกรรม จำกัด

คุณภาพและชื่อเสียงไปก่อน!

บ้าน ผลิตภัณฑ์

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd. รับรอง
ประเทศจีน Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd. รับรอง

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

(70)
สายจัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก LSZH โหมดเดียว SC SC 2.5 ม

สายจัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก LSZH โหมดเดียว SC SC 2.5 ม

ขั้วต่อ LC SC ST FC สำหรับสายจัมเปอร์สายแพทช์ใยแก้วนำแสง PVC / LSZH โหมดเดียว คำอธิบาย เส้นผ่านศูนย์กลางที่กำหนด 3.0 มม. ยาว 2.5 เมตร ประเภทของสายเคเบิล: โหมดเดียวแบบ Zip Simplex แบบแน่น (9.0 μm), ต่อสายที่ปลาย... อ่านเพิ่มเติม
2020-11-11 18:04:27
Simplex Duplex SM MM PVC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก LSZH

Simplex Duplex SM MM PVC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก LSZH

Simplex duplex LC SC ST FC สายจัมเปอร์ SM MM PVC / LSZH วัสดุสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก คำอธิบาย เส้นผ่านศูนย์กลางที่กำหนด 3.0 มม. ยาว 2.5 เมตร ประเภทสายเคเบิล: ซิมเพล็กซ์ดูเพล็กซ์สายซิปโหมดเดียว (9.0 μm), สายเคเบิล... อ่านเพิ่มเติม
2020-11-11 17:56:40
1dB 3dB 5dB 7dB 10dB LC Simplex Optic Attenuator

1dB 3dB 5dB 7dB 10dB LC Simplex Optic Attenuator

ตัวลดทอนสัญญาณ LC simplex สำหรับโรงงานโดยตรง 1dB 3dB 5dB 7dB 10dB สำหรับตัวลดทอนใยแก้วนำแสง คำอธิบาย: Qingying เสนอตัวลดทอนสัญญาณชาย - หญิงแบบอินไลน์ที่หลากหลายมีให้ใช้งานในโหมด Single 9/125, Multimode 50/125 แ... อ่านเพิ่มเติม
2020-11-11 17:51:43
สายหล่น SC UPC ถึง SC UPC สายแพทช์ใยแก้วนำแสง Simplex สีขาว

สายหล่น SC UPC ถึง SC UPC สายแพทช์ใยแก้วนำแสง Simplex สีขาว

วางสายเคเบิล SC UPC ถึง SC UPC สายแพทช์ simplex PVC LSZH สายแพทช์ใยแก้วนำแสง ลักษณะ โหมดเดี่ยวและโหมดมัลติแพทช์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง SC, LC-SC, SC-ST, SC-FC, SC-MU, SC-MTRJ, SC-E2000, 9 / 125μm, 50 / 125μm, 62.5 ... อ่านเพิ่มเติม
2020-09-30 16:36:23
สายแพทช์ไฟเบอร์ LSZH / 3 ม. SC APC SC UPC ตัวเชื่อมต่อชัตเตอร์อัตโนมัติ / สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC

สายแพทช์ไฟเบอร์ LSZH / 3 ม. SC APC SC UPC ตัวเชื่อมต่อชัตเตอร์อัตโนมัติ / สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC

สายแพทช์ไฟเบอร์ LSZH / 3 ม. SC APC SC UPC ตัวเชื่อมต่อชัตเตอร์อัตโนมัติ / สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC 1. รายละเอียดผลิตภัณฑ์ สายแพทช์ SC ชัตเตอร์อัตโนมัติเหมาะอย่างยิ่งสำหรับเครือข่ายไฟเบอร์ภายในที่มีกลไกป้องกันฝุ... อ่านเพิ่มเติม
2020-09-29 12:01:14
Ceramic Ferrule ST UPC จัมเปอร์ไฟเบอร์โหมดเดี่ยว

Ceramic Ferrule ST UPC จัมเปอร์ไฟเบอร์โหมดเดี่ยว

ST UPC ปลอกสายเซรามิกโหมดเดี่ยวจัมเปอร์ไฟเบอร์ ST UPC สายแพทช์ใยแก้วนำแสง ST ข้อกำหนดนี้กำหนดลักษณะของสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกที่มีไฟเบอร์ G652D ในปลอก PVC / LSZH สีเหลืองขนาด 3.0 มม. ที่ผลิตโดย Qing Ying ... อ่านเพิ่มเติม
2020-09-03 18:12:45
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FTTH แบบมัลติความยาว 3 เมตร

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FTTH แบบมัลติความยาว 3 เมตร

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC duplex ST duplex 3.0 มม. ความยาว 3 เมตรสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ SC FTTH คำอธิบายผลิตภัณฑ์ Fiber Optic Patch Cable เรียกอีกอย่างว่าจัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติกหรือสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกประก... อ่านเพิ่มเติม
2020-09-03 17:42:53
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Aqua Color LC ST OM3

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Aqua Color LC ST OM3

สายเคเบิลดูเพล็กซ์ 3.0 มม. OM3 สีน้ำ LC ถึง ST สายเคเบิลมัลติจัมเปอร์สายแพทช์ใยแก้วนำแสง คำอธิบายผลิตภัณฑ์ Fiber Optic Patch Cable เรียกอีกอย่างว่า Fiber Optic Jumper หรือ Fiber Optic Patch Cordประกอบด้วยสายเคเ... อ่านเพิ่มเติม
2020-09-03 17:39:19
สายแพทช์ไฟเบอร์มัลติเพล็กซ์ OM2 ST SC

สายแพทช์ไฟเบอร์มัลติเพล็กซ์ OM2 ST SC

สายเคเบิล OM2 3.0 มม. ดูเพล็กซ์ 50/125 ST ถึง SC สายเคเบิลมัลติไฟเบอร์จัมเปอร์สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก คำอธิบายผลิตภัณฑ์ ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกเป็นอุปกรณ์ที่ยืดหยุ่นซึ่งสามารถเชื่อมต่อและถอดสายไฟเบอร์ออปติกได้อย่างร... อ่านเพิ่มเติม
2020-09-03 17:37:08
เส้นผ่านศูนย์กลาง 3.0 มม. OM2 ST SC Multimode Fiber Optic Cable

เส้นผ่านศูนย์กลาง 3.0 มม. OM2 ST SC Multimode Fiber Optic Cable

เส้นผ่านศูนย์กลาง 3.0 มม. OM2 50/125 สายเคเบิลมัลติขั้วต่อ ST SC / สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก คำอธิบายผลิตภัณฑ์ เรามีสายแพทช์ไฟเบอร์หลายประเภทรวมถึงโหมดเดี่ยวมัลติโหมดมัลติคอร์และรุ่นหุ้มเกราะคุณยังสามารถหาผมเปียไฟเ... อ่านเพิ่มเติม
2020-09-03 17:33:48
Page 1 of 7|< 1 2 3 4 5 6 7 >|
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.
ห้อง 102, อาคาร 2, เลขที่ 101, Tangtian North Road Tangxia ตงกวน, กวางตุ้ง, จีน (แผ่นดินใหญ่)
โทร:86-769-87289555-810
Mobile Site Privacy Policy ประเทศจีน อย่างดี สายเคเบิลหุ้มเกราะ ผู้ผลิต. © 2017 - 2020 armoredopticalcable.com. All Rights Reserved.