โทร:
ประเทศจีน สายเคเบิลหุ้มเกราะ ผู้ผลิต
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

กวน Qingying อุตสาหกรรม จำกัด

คุณภาพและชื่อเสียงไปก่อน!

บ้าน ผลิตภัณฑ์

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd. รับรอง
ประเทศจีน Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd. รับรอง

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

(70)
Ceramic Ferrule ST UPC จัมเปอร์ไฟเบอร์โหมดเดี่ยว

Ceramic Ferrule ST UPC จัมเปอร์ไฟเบอร์โหมดเดี่ยว

ST UPC ปลอกสายเซรามิกโหมดเดี่ยวจัมเปอร์ไฟเบอร์ ST UPC สายแพทช์ใยแก้วนำแสง ST ข้อกำหนดนี้กำหนดลักษณะของสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกที่มีไฟเบอร์ G652D ในปลอก PVC / LSZH สีเหลืองขนาด 3.0 มม. ที่ผลิตโดย Qing Ying ... อ่านเพิ่มเติม
2020-09-03 18:12:45
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FTTH แบบมัลติความยาว 3 เมตร

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FTTH แบบมัลติความยาว 3 เมตร

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC duplex ST duplex 3.0 มม. ความยาว 3 เมตรสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์ SC FTTH คำอธิบายผลิตภัณฑ์ Fiber Optic Patch Cable เรียกอีกอย่างว่าจัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติกหรือสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกประก... อ่านเพิ่มเติม
2020-09-03 17:42:53
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Aqua Color LC ST OM3

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Aqua Color LC ST OM3

สายเคเบิลดูเพล็กซ์ 3.0 มม. OM3 สีน้ำ LC ถึง ST สายเคเบิลมัลติจัมเปอร์สายแพทช์ใยแก้วนำแสง คำอธิบายผลิตภัณฑ์ Fiber Optic Patch Cable เรียกอีกอย่างว่า Fiber Optic Jumper หรือ Fiber Optic Patch Cordประกอบด้วยสายเคเ... อ่านเพิ่มเติม
2020-09-03 17:39:19
สายแพทช์ไฟเบอร์มัลติเพล็กซ์ OM2 ST SC

สายแพทช์ไฟเบอร์มัลติเพล็กซ์ OM2 ST SC

สายเคเบิล OM2 3.0 มม. ดูเพล็กซ์ 50/125 ST ถึง SC สายเคเบิลมัลติไฟเบอร์จัมเปอร์สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก คำอธิบายผลิตภัณฑ์ ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกเป็นอุปกรณ์ที่ยืดหยุ่นซึ่งสามารถเชื่อมต่อและถอดสายไฟเบอร์ออปติกได้อย่างร... อ่านเพิ่มเติม
2020-09-03 17:37:08
เส้นผ่านศูนย์กลาง 3.0 มม. OM2 ST SC Multimode Fiber Optic Cable

เส้นผ่านศูนย์กลาง 3.0 มม. OM2 ST SC Multimode Fiber Optic Cable

เส้นผ่านศูนย์กลาง 3.0 มม. OM2 50/125 สายเคเบิลมัลติขั้วต่อ ST SC / สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก คำอธิบายผลิตภัณฑ์ เรามีสายแพทช์ไฟเบอร์หลายประเภทรวมถึงโหมดเดี่ยวมัลติโหมดมัลติคอร์และรุ่นหุ้มเกราะคุณยังสามารถหาผมเปียไฟเ... อ่านเพิ่มเติม
2020-09-03 17:33:48
ในร่ม Dia3.0 มม. SC UPC สายไฟเบอร์โหมดเดียว

ในร่ม Dia3.0 มม. SC UPC สายไฟเบอร์โหมดเดียว

สายเคเบิลภายใน 3.0 มม. SC UPC โหมดเดียว Simplex Type 3m หรือสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 1Core แบบกำหนดเอง คำอธิบายผลิตภัณฑ์ ขั้วต่อ SC UPC สายแพทช์ใยแก้วนำแสงโหมดเดียวที่ใช้ในการเชื่อมต่อเครื่องส่งสัญญาณตัวรับและกล่อ... อ่านเพิ่มเติม
2020-09-03 17:31:59
LC Multimode OM2 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

LC Multimode OM2 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

LC Duplex OM2 Cable LC Multimode Fiber Jumper 3m LC Optic Fiber Patch Cord สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกมัลติโหมด LC OM 2 ที่ใช้เชื่อมต่อเครื่องส่งสัญญาณตัวรับและกล่องเทอร์มินัล Fiber Optic Patch Cable เรียกอีกอย่างว่า ... อ่านเพิ่มเติม
2020-09-03 17:30:11
เส้นผ่านศูนย์กลาง 3.0 มม. OM2 FC FC สายไฟเบอร์ออปติกดูเพล็กซ์

เส้นผ่านศูนย์กลาง 3.0 มม. OM2 FC FC สายไฟเบอร์ออปติกดูเพล็กซ์

สายเคเบิล FC ถึง FC Duplex OM2 ตัวเชื่อมต่อ PVC / LSZH FC สายไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์สายแพทช์ คำอธิบาย QY fiber ให้บริการสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกประเภทต่างๆรวมถึงโหมดเดี่ยวมัลติโหมดมัลติคอร์สายแพทช์หุ้มเกราะเช่นเดียว... อ่านเพิ่มเติม
2020-09-03 17:25:19
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบ Single Mode Duplex ST SC

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบ Single Mode Duplex ST SC

ST UPC SC UPC สายแพทช์ไฟเบอร์โหมดเดี่ยว SX สายไฟเบอร์ PVC / LSZH SC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก คำอธิบาย Fiber Optic Patch Cable เรียกอีกอย่างว่าจัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติกหรือสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกประกอบด้วยสายเคเบิลใยแก้ว... อ่านเพิ่มเติม
2020-09-03 17:23:29
สายแพทช์โหมดเดี่ยว FC UPC SC UPC Simplex G652D

สายแพทช์โหมดเดี่ยว FC UPC SC UPC Simplex G652D

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FC UPC SC UPC Single Mode Simplex G652D PVC / LSZH fc ใบสมัคร: CATV เครือข่ายคอมพิวเตอร์ เครือข่ายโทรคมนาคม ODF ของระบบส่งผ่านแสง เครือข่ายการรับส่งข้อมูลความเร็วสูง เครือข่ายการส่งภาพกราฟ... อ่านเพิ่มเติม
2020-09-03 17:19:16
Page 1 of 7|< 1 2 3 4 5 6 7 >|
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.
ห้อง 102, อาคาร 2, เลขที่ 101, Tangtian North Road Tangxia ตงกวน, กวางตุ้ง, จีน (แผ่นดินใหญ่)
โทร:86-769-87289555-810
Mobile Site Privacy Policy ประเทศจีน อย่างดี สายเคเบิลหุ้มเกราะ ผู้ผลิต. © 2017 - 2020 armoredopticalcable.com. All Rights Reserved.