โทร:
ประเทศจีน สายเคเบิลหุ้มเกราะ ผู้ผลิต
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

กวน Qingying อุตสาหกรรม จำกัด

คุณภาพและชื่อเสียงไปก่อน!

บ้าน ผลิตภัณฑ์

ขั้วต่อสายเคเบิลกันน้ำ

ขั้วต่อสายเคเบิลกันน้ำ

(27)
สายเคเบิลสีเหลือง G 652D สายเคเบิลเชื่อมต่อกันน้ำไฟเบอร์ SC APC สายแพทช์ออปติคัลไฟเบอร์

สายเคเบิลสีเหลือง G 652D สายเคเบิลเชื่อมต่อกันน้ำไฟเบอร์ SC APC สายแพทช์ออปติคัลไฟเบอร์

สายเคเบิลสีเหลือง G 652D ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อกันน้ำ SC APC สายไฟเบอร์ออปติกแพทช์ ชิ้น ข้อมูล ไฟเบอร์ OS2 , OM1 , OM2 , OM3 , OM4 สมาชิกตึงเครียด Aramid Kevlar, Armored Tube แม็กซ์ การผ่อนผัน SM: ≤0.34dB / km ที่ ... อ่านเพิ่มเติม
2019-11-13 15:00:11
ขั้วต่อสายเคเบิลชนิดกันน้ำ PDLC, สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Simplex

ขั้วต่อสายเคเบิลชนิดกันน้ำ PDLC, สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Simplex

PDLC กลางแจ้งกันน้ำเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออปติกแพทช์สาย Simplex ไฟเบอร์แพทช์ คำอธิบายของผลิตภัณฑ์ สายแพทช์ใยแก้วนำแสง PDLC กันน้ำมีขนาดมาตรฐานสำหรับตัวเชื่อมต่อ LC แบบดูเพล็กซ์และตัวเรือนด้านนอกด้วยอุปกรณ์ป้องกันโ... อ่านเพิ่มเติม
2019-11-13 15:00:10
PE แจ็คเก็ตสายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ODVA SC ตัวเชื่อมต่อ IP67 สีดำ

PE แจ็คเก็ตสายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ODVA SC ตัวเชื่อมต่อ IP67 สีดำ

PE แจ็คเก็ตสายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง ODVA SC ตัวเชื่อมต่อ IP67 สีดำ Sealed Circular IP 67 ODVA Duplex SC ชุดสายแพทช์ไฟเบอร์มีทั้งโหมดเดี่ยวและมัลติโหมด ODVA SC นี้เป็นสายเคเบิลสำหรับการใช้งานกลางแจ้งทั่วไปสำหรับ... อ่านเพิ่มเติม
2019-11-13 15:00:09
ตัวเชื่อมต่อสายเคเบิลกันน้ำกลางแจ้ง ODVA - LC UPC / SC APC ชิ้นส่วนไฟเบอร์ออปติก

ตัวเชื่อมต่อสายเคเบิลกันน้ำกลางแจ้ง ODVA - LC UPC / SC APC ชิ้นส่วนไฟเบอร์ออปติก

ขั้วต่อกันน้ำ ODVA - LC ส่วนประกอบ UPC / SC APC ใยแก้วนำแสงใช้สำหรับกลางแจ้ง Discribtion ไฟเบอร์ ODVA-LC ที่ป้องกันน้ำกลางแจ้งเพื่อการเชื่อมต่อเสาอากาศที่ขรุขระ เพื่อตอบสนองความต้องการของ WiMax รุ่นต่อไปและไฟเบ... อ่านเพิ่มเติม
2019-11-13 15:00:06
ODVA ขั้วต่อสายเคเบิลกันน้ำ / G652D 4 คอร์ SM โหมดเดี่ยวสายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง

ODVA ขั้วต่อสายเคเบิลกันน้ำ / G652D 4 คอร์ SM โหมดเดี่ยวสายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง

G652D สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก SM กลางแจ้ง 4 แกนพร้อมตัวเชื่อมต่อ ODVA ข้อมูลทางเทคนิค ชิ้น สถานะโสด โหมดมัลติ ประเภทการประกบกัน UPC APC พีซี การสูญเสียการแทรก หรือ = 35dB การทำซ้ำ... อ่านเพิ่มเติม
2019-11-13 15:00:06
2M Fiber Optic Patch นำโหมดเดียว 9 - 125um Simplex 3mm สำหรับเคเบิลทีวี

2M Fiber Optic Patch นำโหมดเดียว 9 - 125um Simplex 3mm สำหรับเคเบิลทีวี

2M แพทช์ไฟเบอร์ออปติก OptiTap โหมด Single 9-125um Simplex 3mm ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์พร้อมกับสายเคเบิลรองรับเป็นส่วนต่อประสานมาตรฐานที่ระบุใน 3G, 4G และ WiMax สถานีวิทยุระยะไกลและแอปพลิเคชั่น Fiber-to-the Antenna แ... อ่านเพิ่มเติม
2019-11-13 15:00:05
ช่องเสียบสายเคเบิลกันน้ำไฟเบอร์ออปติก SC / APC 3.0 มม. OFNR สารหน่วงไฟ

ช่องเสียบสายเคเบิลกันน้ำไฟเบอร์ออปติก SC / APC 3.0 มม. OFNR สารหน่วงไฟ

OptiTap To SC / APC 3.0mm ส่วนประกอบใยแก้วนำแสง OFNR สารหน่วงไฟ การออกแบบใหม่ OptiTap เป็น SC / APC 3.0 มม. ระบบประกอบไฟเบอร์ออปติก ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์พร้อมกับสายเคเบิลรองรับเป็นส่วนต่อประสานมาตรฐานที่ระบุใน 3G... อ่านเพิ่มเติม
2019-11-13 15:00:05
FullAXS ภายนอกตัวเชื่อมต่อสายเคเบิลกันน้ำสำหรับ FTTA, ตัวเชื่อมต่อ Singlemode / Multimode Fiber

FullAXS ภายนอกตัวเชื่อมต่อสายเคเบิลกันน้ำสำหรับ FTTA, ตัวเชื่อมต่อ Singlemode / Multimode Fiber

FullAXS ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้งสำหรับ FTTA, ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ Singlemode / Multimode FullAXS ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้งสำหรับ FTTA ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์พร้อมกับสายเคเบิลรองรับเป็นส่วนต่อประสานม... อ่านเพิ่มเติม
2019-11-13 15:00:03
สายแพทช์ไฟเบอร์โหมดเดี่ยว LC DX, Fullaxs G652D 7.0 มม. สายเคเบิลแพทช์ไฟเบอร์มัลติ

สายแพทช์ไฟเบอร์โหมดเดี่ยว LC DX, Fullaxs G652D 7.0 มม. สายเคเบิลแพทช์ไฟเบอร์มัลติ

สายแพทช์ไฟเบอร์โหมดเดี่ยว LC DX, Fullaxs G652D 7.0 มม. สายเคเบิลแพทช์ไฟเบอร์แบบมัลติ สายแพทช์ไฟเบอร์ Fullaxs LC DX Fullaxs G652D 7.0 มม. ไฟเบอร์ ระบบตัวเชื่อมต่อ FullAXS ตรงตามข้อกำหนดนี้โดยอนุญาตให้มีความอดทนต... อ่านเพิ่มเติม
2019-11-13 15:00:02
PDLC 2/4/6 แกนการสูญเสียการแทรกสายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง <0.3dB

PDLC 2/4/6 แกนการสูญเสียการแทรกสายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง <0.3dB

PDLC 2 แกน, 4 แกน, 6 แกนกันน้ำกลางแจ้งสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก คำอธิบายของผลิตภัณฑ์ สายแพทช์ใยแก้วนำแสง PDLC กันน้ำมีขนาดมาตรฐานสำหรับตัวเชื่อมต่อ LC แบบดูเพล็กซ์และตัวเรือนด้านนอกพร้อมอุปกรณ์ป้องกันโลหะสายแพทช์นี... อ่านเพิ่มเติม
2019-11-13 15:00:12
Page 1 of 3|< 1 2 3 >|
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.
ห้อง 102, อาคาร 2, เลขที่ 101, Tangtian North Road Tangxia ตงกวน, กวางตุ้ง, จีน (แผ่นดินใหญ่)
โทร:86-769-87289555-810
Mobile Site Privacy Policy ประเทศจีน อย่างดี สายเคเบิลหุ้มเกราะ ผู้ผลิต. © 2017 - 2020 armoredopticalcable.com. All Rights Reserved.