โทร:
ประเทศจีน สายเคเบิลหุ้มเกราะ ผู้ผลิต
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

กวน Qingying อุตสาหกรรม จำกัด

คุณภาพและชื่อเสียงไปก่อน!

แยก PLC แสง

(13)
ขั้วต่อ SC APC ตัวแยก PLC ออปติคอล PLC SC 1 X 32 ตัวแยกพร้อมกล่องดำ ABS

ขั้วต่อ SC APC ตัวแยก PLC ออปติคอล PLC SC 1 X 32 ตัวแยกพร้อมกล่องดำ ABS

ขั้วต่อ SC APC ตัวแยก PLC แบบออปติคัล PLC SC 1 X 32 ตัวแยกพร้อมกล่องดำ ABS คำอธิบาย: ตัวแยกไฟเบอร์ออปติกเป็นหนึ่งในอุปกรณ์แบบพาสซีฟที่สำคัญที่สุดในลิงค์ไฟเบอร์ออปติกเป็นอุปกรณ์ควบคู่ใยแก้วนำแสงที่มีขั้วอินพุตจำ... อ่านเพิ่มเติม
2020-11-21 16:52:42
1 X 4 PLC ท่อเหล็กตัวแยก PLC ออฟติคอลโหมดเดียว / มัลติ 1x16 ตัวแยก PLC ตัวเชื่อมต่อ SC UPC

1 X 4 PLC ท่อเหล็กตัวแยก PLC ออฟติคอลโหมดเดียว / มัลติ 1x16 ตัวแยก PLC ตัวเชื่อมต่อ SC UPC

1 X 4 PLC ท่อเหล็กตัวแยก PLC ออฟติคอลโหมดเดียว / มัลติ 1x16 ตัวแยก PLC ตัวเชื่อมต่อ SC UPC PLC (Planar Lightwave Circuit) ตัวแยกเป็นตัวแยกโหมดเดี่ยวที่มีอัตราส่วนการแยกจากเส้นใยอินพุตหนึ่งไปยังเส้นใยเอาต์พุตหลา... อ่านเพิ่มเติม
2020-11-21 16:00:03
1X2 มินิโมดูลกล่อง PLC แยกไฟเบอร์ออปติก, PLC ใยแก้วนำแสงสำหรับ FTTH

1X2 มินิโมดูลกล่อง PLC แยกไฟเบอร์ออปติก, PLC ใยแก้วนำแสงสำหรับ FTTH

1X2 มินิโมดูลกล่อง PLC แยกแสง ตัวแยกไฟเบอร์ออปติกเป็นหนึ่งในอุปกรณ์แบบพาสซีฟที่สำคัญที่สุดในการเชื่อมโยงไฟเบอร์ออปติกเป็นอุปกรณ์เชื่อมต่อแบบไฟเบอร์ออปติกที่มีขั้วอินพุตจำนวนมากและเทอร์มินัลเอาท์พุทจำนวนมากโดยเฉ... อ่านเพิ่มเติม
2020-09-08 11:48:11
1X8 PLC ท่อเหล็ก G657A ไฟเบอร์ 0.9 มิลลิเมตร SM MM Passive Optical Splitter เอสจีเอได้รับการอนุมัติ

1X8 PLC ท่อเหล็ก G657A ไฟเบอร์ 0.9 มิลลิเมตร SM MM Passive Optical Splitter เอสจีเอได้รับการอนุมัติ

1X8 PLC ท่อเหล็ก G657A ไฟเบอร์ 0.9 มิลลิเมตร SM MM P Assive แยก PLC แสง ตัวแยกไฟเบอร์ออปติกเป็นหนึ่งในอุปกรณ์แบบพาสซีฟที่สำคัญที่สุดในการเชื่อมโยงไฟเบอร์ออปติกเป็นอุปกรณ์เชื่อมต่อแบบไฟเบอร์ออปติกที่มีขั้วอินพุต... อ่านเพิ่มเติม
2019-12-30 09:54:05
1X8 แยกเส้นใยโหมดเดียว SC UPC มัลติไฟเบอร์แยกสำหรับระบบ CATV

1X8 แยกเส้นใยโหมดเดียว SC UPC มัลติไฟเบอร์แยกสำหรับระบบ CATV

1X8 แยก PLC ไฟเบอร์ออปติคแยกไฟเบอร์ PLC แยก SC UPC แยกเส้นใย ตัวแยกไฟเบอร์ออปติกเป็นหนึ่งในอุปกรณ์แบบพาสซีฟที่สำคัญที่สุดในการเชื่อมโยงแบบใยแก้วนำแสงเป็นอุปกรณ์ตัวเชื่อมต่อแบบไฟเบอร์ออปติกที่มีขั้วอินพุตจำนวนมา... อ่านเพิ่มเติม
2019-12-30 09:54:01
ท่อเหล็กขนาดเล็ก G657A ไฟเบอร์ SM MM ตัวแยกแสงแฝงเอสจีเอ

ท่อเหล็กขนาดเล็ก G657A ไฟเบอร์ SM MM ตัวแยกแสงแฝงเอสจีเอ

PLC ท่อเหล็ก G657A ไฟเบอร์เอสเอ็มเอ็มเอ็มเอสเอสแยกแสงอนุมัติเอสจีเอ เค้าโครง พอร์ต 1 × 2 1 × 4 1 × 8 1 × 16 1 × 32 1 × 64 ความยาวคลื่นปฏิบัติการ (nm) 1260 ~ 1650 การสูญเสียการแทรก (dB) แม็กซ์ (P / S) 3.8 / 4.0 ... อ่านเพิ่มเติม
2018-11-16 23:23:20
1X16 PLC ท่อเหล็ก G657A ไฟเบอร์เอสเอ็มเอ็มเอ็มเอสเอสแยกแสงอนุมัติเอสจีเอ

1X16 PLC ท่อเหล็ก G657A ไฟเบอร์เอสเอ็มเอ็มเอ็มเอสเอสแยกแสงอนุมัติเอสจีเอ

1X16 PLC ท่อเหล็ก G657A ไฟเบอร์เอสเอ็มเอ็มเอ็มเอสเอสแยกแสงอนุมัติเอสจีเอ เค้าโครง พอร์ต 1 × 2 1 × 4 1 × 8 1 × 16 1 × 32 1 × 64 ความยาวคลื่นปฏิบัติการ (nm) 1260 ~ 1650 การสูญเสียการแทรก (dB) แม็กซ์ (P / S) 3.8 / ... อ่านเพิ่มเติม
2018-09-30 18:09:52
Singlemode Modular แยก PLC แสง 2x4 2X32 ABS ชนิดแยก PLC แยกส่วน

Singlemode Modular แยก PLC แสง 2x4 2X32 ABS ชนิดแยก PLC แยกส่วน

คำอธิบายของผลิตภัณฑ์ ตัวแยกไฟเบอร์ออปติกเป็นหนึ่งในอุปกรณ์แบบพาสซีฟที่สำคัญที่สุดในการเชื่อมโยงไฟเบอร์ออปติกเป็นอุปกรณ์เชื่อมต่อแบบไฟเบอร์ออปติกที่มีขั้วอินพุตจำนวนมากและเทอร์มินัลเอาท์พุทจำนวนมากโดยเฉพาะอย่างย... อ่านเพิ่มเติม
2017-12-08 10:58:11
1X8 PLC แยกโหมดเดี่ยว / มัลติไฟเบอร์พร้อมท่อเหล็ก G657A ไฟเบอร์ 0.9 มม

1X8 PLC แยกโหมดเดี่ยว / มัลติไฟเบอร์พร้อมท่อเหล็ก G657A ไฟเบอร์ 0.9 มม

1X8 PLC แยกไฟเบอร์ PLC แยกด้วยท่อเหล็ก, G657A ไฟเบอร์, 0.9 มม ตัวแยกไฟเบอร์ออปติกเป็นหนึ่งในอุปกรณ์แบบพาสซีฟที่สำคัญที่สุดในการเชื่อมโยงแบบใยแก้วนำแสงเป็นอุปกรณ์ตัวเชื่อมต่อแบบไฟเบอร์ออปติกที่มีขั้วอินพุตจำนวนม... อ่านเพิ่มเติม
2017-08-29 10:45:46
Singlemode / Multimode Passive Optical Splitter สำหรับเคเบิลทีวี

Singlemode / Multimode Passive Optical Splitter สำหรับเคเบิลทีวี

Singlemode / Multimode Passive Optical Splitter สำหรับเคเบิลทีวี ตัวแยกไฟเบอร์ออปติกเป็นหนึ่งในอุปกรณ์แบบพาสซีฟที่สำคัญที่สุดในการเชื่อมโยงไฟเบอร์ออปติกเป็นอุปกรณ์เชื่อมต่อแบบไฟเบอร์ออปติกที่มีขั้วอินพุตจำนวนมา... อ่านเพิ่มเติม
2017-07-13 14:43:39
Page 1 of 2|< 1 2 >|
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.
ห้อง 102, อาคาร 2, เลขที่ 101, Tangtian North Road Tangxia ตงกวน, กวางตุ้ง, จีน (แผ่นดินใหญ่)
โทร:86-769-87289555-810
Mobile Site Privacy Policy ประเทศจีน อย่างดี สายเคเบิลหุ้มเกราะ ผู้ผลิต. © 2017 - 2020 armoredopticalcable.com. All Rights Reserved.