โทร:
ประเทศจีน สายเคเบิลหุ้มเกราะ ผู้ผลิต
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

กวน Qingying อุตสาหกรรม จำกัด

คุณภาพและชื่อเสียงไปก่อน!

คนอื่น ๆ

(38)
ตัวเชื่อมต่อ MTP MPO ความยาว 5/24 หลักกลางแจ้ง 12M สำหรับสายแพทช์ใยแก้วนำแสง

ตัวเชื่อมต่อ MTP MPO ความยาว 5/24 หลักกลางแจ้ง 12M สำหรับสายแพทช์ใยแก้วนำแสง

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง 12/24 Core 5M ความยาว 5 เมตร สำหรับกระดูกสันหลังของโซลูชันการเดินสายกลางวันที่สายเคเบิลตัวเสริมเสริม MPO / MTP ให้ระยะทางเพิ่มเติม การปฏิบัติตามมาตรฐาน: •สายแจ็คเก็ตเป็นไปตามมาตรฐา... อ่านเพิ่มเติม
2019-12-30 09:54:33
สายแพทช์ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก MPO, ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกแบบกันน้ำ 8F 12F

สายแพทช์ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก MPO, ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกแบบกันน้ำ 8F 12F

สายแพทช์ MTP MPO Connector 8F 12F มัลติโหมดเดียว สำหรับกระดูกสันหลังของโซลูชันการเดินสายกลางวันที่สายเคเบิลตัวเสริมเสริม MPO / MTP ให้ระยะทางเพิ่มเติม การปฏิบัติตามมาตรฐาน: •สายแจ็คเก็ตเป็นไปตามมาตรฐาน NFPA 262 ... อ่านเพิ่มเติม
2019-12-30 09:54:31
ตัวเชื่อมต่อ MPO IEC MTP สำหรับ 50/125 OM3 มัลติสายเคเบิลใยแก้วนำแสงพีวีซี - อควา

ตัวเชื่อมต่อ MPO IEC MTP สำหรับ 50/125 OM3 มัลติสายเคเบิลใยแก้วนำแสงพีวีซี - อควา

MTP MPO Connector สำหรับ 50/125 OM3 MULTIMODE PVC FIBER สายเคเบิลใยแก้วนำแสง - AQUA เลือกใช้ MTP / MPO สำหรับเครือข่ายไฟเบอร์ความหนาแน่นสูง มันออกแบบมาเป็นพิเศษสำหรับอีเธอร์เน็ตที่รวดเร็ว, ช่องสัญญาณไฟเบอร์, ... อ่านเพิ่มเติม
2019-12-30 09:54:29
Multimode และ Single Mode ไฟเบอร์โมดูล MPO Harness โมดูลเปลี่ยนสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

Multimode และ Single Mode ไฟเบอร์โมดูล MPO Harness โมดูลเปลี่ยนสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

Fiber MPO Harness โมดูลสายแพทช์การสลับ สายแพทช์ประกอบเข้ากับปลั๊กขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกที่ปลายทั้งสองด้านเพื่อใช้เส้นทางออพติคัล การเชื่อมต่อที่ใช้งานเพียงปลายด้านหนึ่งพร้อมกับขั้วต่อใยแก้วนำแสงที่เรียกว่าผมเปียอ... อ่านเพิ่มเติม
2019-12-30 09:54:26
12/24 Cores MTP MPO Connector OM 3 สายเคเบิลมัลติมัลติไฟเบอร์ความยาว 10 ม

12/24 Cores MTP MPO Connector OM 3 สายเคเบิลมัลติมัลติไฟเบอร์ความยาว 10 ม

12 แกน / 24 แกน MPO / MTP OM 3 สายเคเบิลใยมัลติโหมดสายแพทช์ใยแก้วนำแสง 1. โมดูล MPO Cassette ให้การเปลี่ยนที่ปลอดภัยระหว่างตัวเชื่อมต่อแบบแยก MPO และ LC หรือ SC พวกเขาใช้เพื่อเชื่อมต่อ MPO backbones กับ LC หรือ ... อ่านเพิ่มเติม
2019-10-31 16:20:19
กล่องไฟเบอร์ออปติก OTDR แบบทนทานพร้อมกล่องเปิดใช้กับตัวเชื่อมต่อ SM / MM

กล่องไฟเบอร์ออปติก OTDR แบบทนทานพร้อมกล่องเปิดใช้กับตัวเชื่อมต่อ SM / MM

กล่องไฟเบอร์ออปติก OTDR แบบทนทานพร้อมกล่องเปิดใช้กับตัวเชื่อมต่อ SM / MM ภาพรวม ออกแบบมาเพื่อช่วยในการทดสอบสายเคเบิลใยแก้วนำแสงเมื่อใช้ OTDR กล่องไฟเบอร์เปิดใช้งาน OTDR ใช้กับเครื่องสะท้อนแสงโดเมนเวลาแบบออพติคอ... อ่านเพิ่มเติม
2019-10-31 16:20:18
สายออปติคอล HDMI สีดำที่ใช้งานได้, 15 Pin ชายกับสายไฟโมเล็กซ์ IDE 4 พิน

สายออปติคอล HDMI สีดำที่ใช้งานได้, 15 Pin ชายกับสายไฟโมเล็กซ์ IDE 4 พิน

สายไฟ 15 Pin ชายกับโมเล็กซ์ IDE 4 พิน คุณสมบัติ 1.SATA 15 Pin Female to Molex สายไฟ 4 ขาสำหรับชาย IDE 2. แปลงแหล่งจ่ายไฟสไตล์ใหม่ของ 15-pin SATA เป็น 4-pin molex สำหรับเชื่อมต่อกับไดรฟ์ออปติคัลไดรฟ์รุ่นเก่า 3. ... อ่านเพิ่มเติม
2019-10-31 16:20:16
ชิ้นส่วนไฟเบอร์ออปติกจิ๊กสำหรับเครื่องขัดและเครื่องบดแบบพกพา

ชิ้นส่วนไฟเบอร์ออปติกจิ๊กสำหรับเครื่องขัดและเครื่องบดแบบพกพา

เครื่องขัดแบบพกพาเครื่องบดส่วนประกอบจิ๊กไฟเบอร์ออปติก คุณสมบัติที่สำคัญและคำอธิบาย: ชุดเพชร : การเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง, อาร์เรย์ไฟเบอร์, แก้วผมเปียบด (ตัดมุม, บดหยาบ, บดขนาดกลาง, บดละเอียด); การขัดหัวแม่เหล็กและ... อ่านเพิ่มเติม
2019-10-31 16:20:16
WDM FTTH CATV HDMI ผ่านสายไฟเบอร์ออปติก FTTH Passive MINI Node

WDM FTTH CATV HDMI ผ่านสายไฟเบอร์ออปติก FTTH Passive MINI Node

WDM FTTH CATV HDMI ผ่านสายไฟเบอร์ออปติก FTTH Passive MINI Node FTTH Passive MINI Node UNIT พารามิเตอร์ พารามิเตอร์แสง: กำลังไฟฟ้าเข้า dBm -15 ~ 0 การสูญเสีย เดซิเบล > 45 ความยาวคลื่น นาโนเมตร 1310 ~ 1550 เชื่อม... อ่านเพิ่มเติม
2019-10-31 16:20:14
ส่วนประกอบชุดไฟเบอร์ออปติก 250ML ชุดทำความสะอาดตู้ใส่เครื่องดื่มแอลกอฮอล์แบบไฟเบอร์ออปติก

ส่วนประกอบชุดไฟเบอร์ออปติก 250ML ชุดทำความสะอาดตู้ใส่เครื่องดื่มแอลกอฮอล์แบบไฟเบอร์ออปติก

ส่วนประกอบชุดไฟเบอร์ออปติก 250ML ชุดทำความสะอาดตู้ใส่เครื่องดื่มแอลกอฮอล์แบบไฟเบอร์ออปติก * น้ำยาทำความสะอาดขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกใช้ผ้าแห้งสูตรพิเศษเพื่อการทำความสะอาดปลายใยแก้วนำแสงอย่างทั่วถึงและมีประสิทธิภาพ ... อ่านเพิ่มเติม
2019-10-31 16:20:13
Page 1 of 4|< 1 2 3 4 >|
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.
ห้อง 102, อาคาร 2, เลขที่ 101, Tangtian North Road Tangxia ตงกวน, กวางตุ้ง, จีน (แผ่นดินใหญ่)
โทร:86-769-87289555-810
Mobile Site Privacy Policy ประเทศจีน อย่างดี สายเคเบิลหุ้มเกราะ ผู้ผลิต. © 2017 - 2020 armoredopticalcable.com. All Rights Reserved.