โทร:
ประเทศจีน สายเคเบิลหุ้มเกราะ ผู้ผลิต
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

กวน Qingying อุตสาหกรรม จำกัด

คุณภาพและชื่อเสียงไปก่อน!

บ้าน ผลิตภัณฑ์

สายไฟเบอร์ออปติกทางยุทธวิธี

สายไฟเบอร์ออปติกทางยุทธวิธี

(15)
สายสื่อสารบัฟเฟอร์ภายนอกแบบรัดแน่น PDLC / ODVA 7.0mm 2 แกน

สายสื่อสารบัฟเฟอร์ภายนอกแบบรัดแน่น PDLC / ODVA 7.0mm 2 แกน

สายสื่อสารบัฟเฟอร์ภายนอกแบบรัดแน่น PDLC / ODVA 7.0mm 2 แกน สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะนั้นมีท่อสแตนเลสด้านในเสื้อด้านนอกเพื่อป้องกันยูนิตกลางของสายเคเบิล ดังนั้นพวกเขาจะไม่ได้รับความเสียหายแม้ว่าพวกเขาจะถูกเ... อ่านเพิ่มเติม
2019-11-13 14:59:17
กันน้ำ LC SM ยุทธวิธีทหารสายไฟเบอร์ออปติกสีดำพร้อม LC Connector

กันน้ำ LC SM ยุทธวิธีทหารสายไฟเบอร์ออปติกสีดำพร้อม LC Connector

สายไฟเบอร์ออปติก LC SM เกี่ยวกับยุทธวิธีพร้อมขั้วต่อ LC สำหรับการใช้งานทางทหาร คุณสมบัติ: การเชื่อมต่อนั้นปลอดภัยและเชื่อถือได้ ยังมีฟังก์ชั่นกันน้ำ, ฝุ่นและทนไฟ, ตัวเชื่อมต่อนี้ใช้กันอย่างแพร่หลายใน FTTA, สถาน... อ่านเพิ่มเติม
2019-11-13 14:59:16
2 คอร์ 7.0 มม. G657A2 / LC LC สายแพทช์ไฟเบอร์ / LC ถึง LC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบมัลติเพล็กซ์

2 คอร์ 7.0 มม. G657A2 / LC LC สายแพทช์ไฟเบอร์ / LC ถึง LC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบมัลติเพล็กซ์

2 คอร์ 7.0 มม. G657A2 / LC LC สายแพทช์ไฟเบอร์ / LC ถึง LC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกแบบมัลติเพล็กซ์ Fiber Optic Patch Cable เรียกอีกอย่างว่าจัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติกหรือสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกประกอบด้วยสายเคเบิลใยแก้วนำแส... อ่านเพิ่มเติม
2020-09-30 16:37:18
LC UPC Simplex หุ้มเกราะ / ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์สายไฟเบอร์ออปติก / สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

LC UPC Simplex หุ้มเกราะ / ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์สายไฟเบอร์ออปติก / สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

LC UPC Simplex หุ้มเกราะ / ไฟเบอร์ออปติกจัมเปอร์สายไฟเบอร์ออปติก / สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก สายแพทช์ CPRI เป็นขนาดมาตรฐานสำหรับ Duplex LC Connectors ซึ่งใช้กันอย่างแพร่หลายใน FTTA สถานีฐานและสภาพกันน้ำภายนอกอาคา... อ่านเพิ่มเติม
2020-09-30 16:37:18
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก G652D สีดำ 2 ม. / สายแพทช์ LC LC / สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะ

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก G652D สีดำ 2 ม. / สายแพทช์ LC LC / สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะ

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก G652D สีดำ 2 ม. / สายแพทช์ LC LC / สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะ Fiber Optic Patch Cable เรียกอีกอย่างว่าจัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติกหรือสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกประกอบด้วยสายเคเบิลใยแก้วนำแสงที่สิ้... อ่านเพิ่มเติม
2020-09-30 16:37:18
สายไฟเบอร์ออปติก OM2 / OM3 / OM4 ในร่มกลองเสถียรภาพของอุณหภูมิสูง

สายไฟเบอร์ออปติก OM2 / OM3 / OM4 ในร่มกลองเสถียรภาพของอุณหภูมิสูง

สายไฟเบอร์ออปติก OM2 / OM3 / OM4 ในร่มกลองเสถียรภาพของอุณหภูมิสูง คำอธิบายของผลิตภัณฑ์ มัลติไฟเบอร์ถูกระบุโดยการกำหนด OM (“ โหมดออปติคัล”) ตามที่ระบุไว้ในมาตรฐาน ISO / IEC 11801 OM1 สำหรับไฟเบอร์ที่มีแบนด์วิดท์... อ่านเพิ่มเติม
2019-11-13 14:59:22
เครื่องมือใยแก้วนำแสงสมาชิก Kfrp วัสดุเสริมแรง Core ISO9001-2015

เครื่องมือใยแก้วนำแสงสมาชิก Kfrp วัสดุเสริมแรง Core ISO9001-2015

สมาชิกความแข็งแกร่งของ KFRP คันเหล็ก KFRP, สมาชิกพลังของ KFRP, แกนเสริม KFRP คุณสมบัติของสินค้า น้ำหนักเบาและความแข็งแรงสูง: KFRP มีลักษณะของความหนาแน่นต่ำและความแข็งแรงสูง อัตราส่วนของความแข็งแรงและโมดูลัสนั้น... อ่านเพิ่มเติม
2019-11-13 14:59:21
สายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง Simplex or Duplex 4 แกนสำหรับอุปกรณ์สื่อสาร

สายไฟเบอร์ออปติกกลางแจ้ง Simplex or Duplex 4 แกนสำหรับอุปกรณ์สื่อสาร

4 แกนใยแก้วนำแสงกลางแจ้งเพล็กซ์สถานีฐานสายเคเบิล RRU CPRI เส้นใยโหมดเดี่ยว / มัลติโหมดนี้วางอยู่ในหลอดหลวมซึ่งทำจากวัสดุพลาสติกโมดูลัสสูงและเต็มไปด้วยสารเติม PSP ถูกนำไปใช้ในแนวยาวรอบ ๆ ท่อหลวมและวัสดุกั้นน้ำจะ... อ่านเพิ่มเติม
2019-11-13 14:59:20
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกในร่ม 0.9, 2.0, 3.0 มม., สาย FO แบบไม่มีการหุ้ม

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกในร่ม 0.9, 2.0, 3.0 มม., สาย FO แบบไม่มีการหุ้ม

0.9,2.0,3.0 มม. สายเคเบิลใยแก้วนำแสงในร่มสายแพทช์ไม่มีสายเคเบิลหุ้มเกราะ FO สายเคเบิลประกอบด้วยเส้นใย 2 ถึง 36 เส้นซึ่งมีโครงสร้างเป็นบัฟเฟอร์แน่นหรือกึ่งแน่น ไฟเบอร์แต่ละเส้นได้รับการปกป้องแยกกันในสายมินิ เส้น... อ่านเพิ่มเติม
2019-11-13 14:59:20
GJFJV 50/125 2/4/8/12/24 แกนสายเคเบิลใยแก้วนำแสงในร่มประเภท PVC หรือแจ็คเก็ต

GJFJV 50/125 2/4/8/12/24 แกนสายเคเบิลใยแก้วนำแสงในร่มประเภท PVC หรือแจ็คเก็ต

GJFJV 50/125 2/4/8/12/24 แกนสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกในร่ม เส้นใยบัฟเฟอร์ที่แน่นซึ่งหุ้มด้วยวัสดุบัฟเฟอร์พิเศษเพื่อป้องกันเส้นใยติดอยู่รอบ ๆ FRP (พลาสติกเสริมใย) จากนั้นชั้นของเส้นด้ายอะรามิดถูกนำไปใช้ในฐานะสมาชิก... อ่านเพิ่มเติม
2019-11-13 14:59:19
Page 1 of 2|< 1 2 >|
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.
ห้อง 102, อาคาร 2, เลขที่ 101, Tangtian North Road Tangxia ตงกวน, กวางตุ้ง, จีน (แผ่นดินใหญ่)
โทร:86-769-87289555-810
Mobile Site Privacy Policy ประเทศจีน อย่างดี สายเคเบิลหุ้มเกราะ ผู้ผลิต. © 2017 - 2020 armoredopticalcable.com. All Rights Reserved.