โทร:
ประเทศจีน สายเคเบิลหุ้มเกราะ ผู้ผลิต
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

กวน Qingying อุตสาหกรรม จำกัด

คุณภาพและชื่อเสียงไปก่อน!

บ้าน ผลิตภัณฑ์

ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง

ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง

(21)
FTTH Build Out Style ไฟเบอร์ออปติกลดทอนชายกับหญิง 3dB 5dB 7dB 10dB

FTTH Build Out Style ไฟเบอร์ออปติกลดทอนชายกับหญิง 3dB 5dB 7dB 10dB

FTTH Build Out Style ไฟเบอร์ออปติกลดทอนชายกับหญิง 3dB 5dB 7dB 10dB ตัวลดทอนสัญญาณถูกออกแบบมาเพื่อให้ประสิทธิภาพสูงและเสถียร ค่าการลดทอนที่มีต้นทุนต่ำสำหรับการใช้งานในปริมาณมาก ค่าการลดทอนมาตรฐานที่มีอยู่คือ: 5, ... อ่านเพิ่มเติม
2020-06-09 18:38:37
SC UPC APC ตัวลดทอนโลหะแบบปรับได้ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 0 - 30dB สำหรับ FTTH / FTTX

SC UPC APC ตัวลดทอนโลหะแบบปรับได้ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 0 - 30dB สำหรับ FTTH / FTTX

SC UPC APC ตัวลดทอนโลหะแบบปรับได้ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 0 - 30dB สำหรับ FTTH / FTTX ข้อมูลจำเพาะ: พารามิเตอร์ เอสเอ็ม (9/125) มม. (50/125,62.5 / 125) ค่าการลดทอน 1dB ถึง 20dB (1dB ขั้นตอน), 25dB, 30dB 1dB ถึง 25dB ... อ่านเพิ่มเติม
2020-11-21 17:03:11
ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงชนิด LC 1dB 5DB lc upc ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง

ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงชนิด LC 1dB 5DB lc upc ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง

ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงชนิด LC 1dB 5DB lc upc ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง ความสามารถในการแลกเปลี่ยนและการทำซ้ำได้ดี มีความเสถียรต่อสิ่งแวดล้อม ติดตั้งง่าย ข้อกำหนดที่ออกแบบเอง การสูญเสียผลตอบแทนต่ำ ติดตั้งบนแผงควบคุมได้ทัน... อ่านเพิ่มเติม
2020-11-21 16:46:45
LC UPC APC Hybrid Multimode Optical Attenuator ตัวลดทอนแสงชนิด fiexd

LC UPC APC Hybrid Multimode Optical Attenuator ตัวลดทอนแสงชนิด fiexd

LC UPC APC Hybrid Multimode Optical Attenuator ตัวลดทอนแสงชนิด fiexd ความสามารถในการแลกเปลี่ยนและการทำซ้ำได้ดี v มีความเสถียรต่อสิ่งแวดล้อม ติดตั้งง่าย v ข้อกำหนดที่ออกแบบเอง v การสูญเสียผลตอบแทนต่ำ ติดตั้งแผงค... อ่านเพิ่มเติม
2020-11-21 16:36:29
ประเภทอะแดปเตอร์ ST SC-FC LC SC แบบคงที่หรือแบบปรับได้หรือตัวลดทอนใยแก้วนำแสงชนิดโลหะ

ประเภทอะแดปเตอร์ ST SC-FC LC SC แบบคงที่หรือแบบปรับได้หรือตัวลดทอนใยแก้วนำแสงชนิดโลหะ

ประเภทอะแดปเตอร์ ST SC-FC LC SC ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงชนิดพลาสติกหรือแบบปรับได้ คำอธิบาย: Fiber Optic Attenuator เป็นอุปกรณ์ออปติคัลแบบพาสซีฟชนิดหนึ่งที่ใช้ในการดีบักประสิทธิภาพของพลังงานแสงในระบบสื่อสารด้วยแสงการ... อ่านเพิ่มเติม
2020-11-16 11:59:38
เครือข่ายโหมดเดียว LC ลดทอนแสง

เครือข่ายโหมดเดียว LC ลดทอนแสง

LC attenuator คง lc upc โหมดเดียว lc ชายหญิง attenuator lc ลดทอนแสง รายละเอียด: LC single mode fiber attenuator are commonly used in fiber optic communications to the the power level of a fiber cable by ... อ่านเพิ่มเติม
2020-06-09 18:20:16
ชาย - หญิงพลาสติก 10dB ลดทอนใยแก้วนำแสง

ชาย - หญิงพลาสติก 10dB ลดทอนใยแก้วนำแสง

lc 5dB 10dB attenuator คงที่ lc attenuator โหมดเดียว lc ชายกับหญิง attenuator รายละเอียด: LC single mode fiber attenuator are commonly used in fiber optic communications to the the power level of a fiber cable ... อ่านเพิ่มเติม
2020-06-09 18:20:16
เทเลคอมเน็ตเวิร์ก UPC 5dB ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง

เทเลคอมเน็ตเวิร์ก UPC 5dB ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง

lc 5dB attenuator คง lc ลดทอนใยแก้วนำแสง lc ชายหญิงลดทอน รายละเอียด: Optical Attenuator, or fiber optic attenuator, are used in optical communications to reduce optical fiber power at a certain level. ตัวลดทอนแ... อ่านเพิ่มเติม
2020-06-09 18:20:16
FC Connector Metal Attenuator ไฟเบอร์ออปติก 10db

FC Connector Metal Attenuator ไฟเบอร์ออปติก 10db

fc ลดทอนใยแก้วนำแสง fc โหมดเดียวลดทอนใยแก้วนำแสง 10db ลดทอนใยแก้วนำแสงโหมดเดียว รายละเอียด: Optical Attenuator, or fiber optic attenuator, are used in optical communications to reduce optical fiber power at a ... อ่านเพิ่มเติม
2020-06-09 18:20:16
M-F ปลั๊กชนิด 60dB ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบคงที่

M-F ปลั๊กชนิด 60dB ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบคงที่

5dB 10dB คงลดทอนแสงคง FC ลดทอนแสงออปติคอล รายละเอียด: Fiber Optic Attenuator is one kind of optical passive device which is used to debug the performance of the optical power in the optical communication system... อ่านเพิ่มเติม
2020-06-09 18:20:16
Page 1 of 3|< 1 2 3 >|
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.
ห้อง 102, อาคาร 2, เลขที่ 101, Tangtian North Road Tangxia ตงกวน, กวางตุ้ง, จีน (แผ่นดินใหญ่)
โทร:86-769-87289555-810
Mobile Site Privacy Policy ประเทศจีน อย่างดี สายเคเบิลหุ้มเกราะ ผู้ผลิต. © 2017 - 2020 armoredopticalcable.com. All Rights Reserved.