products

สายสื่อสารบัฟเฟอร์ภายนอกแบบรัดแน่น PDLC / ODVA 7.0mm 2 แกน

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: ตงกวนประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Qingying or QY
ได้รับการรับรอง: ISO 9001 2015
หมายเลขรุ่น: FTTH PDLC / ODVA 7.0mm 2 Core สนามยุทธวิธีสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสำหรับกลางแจ้ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: แพคเกจ: 2KM ถึง 4KM ต่อม้วน. กล่องส่งออกบรรจุหรือกำหนดเอง
เวลาการส่งมอบ: 7-15 วันหลังจากการฝากเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, T/T ตะวันตกสหภาพ
สามารถในการผลิต: 2000 เมตรเมตร / ต่อสัปดาห์
ข้อมูลรายละเอียด
ชื่อสินค้า: FTTH PDLC / ODVA 7.0mm 2 Core สนามยุทธวิธีสายเคเบิลใยแก้วนำแสงสำหรับกลางแจ้ง ใบสมัคร: FTTA 3G 4G เครือข่ายไร้สาย
จำนวนเส้นใย:: 1 ~ 12 แกน แจ็คเก็ต:: নমনীয়
แพคเกจ:: 2KM ถึง 4KM ต่อรีล แอพลิเคชัน:: การสื่อสารกลางแจ้ง
แสงสูง:

military fiber optic cable

,

tactical optical fiber cable


รายละเอียดสินค้า

สายสื่อสารบัฟเฟอร์ภายนอกแบบรัดแน่น PDLC / ODVA 7.0mm 2 แกน

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะนั้นมีท่อสแตนเลสด้านในเสื้อด้านนอกเพื่อป้องกันยูนิตกลางของสายเคเบิล ดังนั้นพวกเขาจะไม่ได้รับความเสียหายแม้ว่าพวกเขาจะถูกเหยียบโดยผู้ใหญ่และกัดโดยหนู

เมื่อใช้สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะคนไม่จำเป็นต้องกังวลว่าสัตว์จำพวกหนูเช่นหนูอาจกัดสายและทำให้มันแตก

แม้ว่าสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะจะมีความแข็งแรง แต่จริง ๆ แล้วมีความยืดหยุ่นเท่ากับสายแพทช์ใยแก้วนำแสงมาตรฐานพวกเขาสามารถโค้งงอแบบสุ่มโดยไม่แตก

ประเพณีทั่วไป

3G, 4G สถานีฐาน
BBU, RRU, RRH, LTE
FTTA, FTTP, FTTX, WIMAX
การทหารการขุดและการต่อเรือ
อวกาศและกลาโหม
เดินสายแนวนอนและแนวตั้ง

ข้อได้เปรียบทั่วไป

กันน้ำและทนต่อการกัดกร่อน
ฟิลด์ที่ติดตั้งได้
ท่อเหล็กหุ้มเกราะสำหรับความต้านทานหนู
ด้วยการส่งข้อมูลความจุขนาดใหญ่
การสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียผลตอบแทนสูง

ข้อมูลทางเทคนิค

ชิ้น

สถานะโสด

โหมดมัลติ

ประเภทการประกบกัน

UPC

APC

พีซี

การสูญเสียการแทรก

<หรือ = 0.3dB

<หรือ = 0.2dB

<หรือ = 0.3dB

Reture Loss

> หรือ = 45dB

> หรือ = 55dB

> หรือ = 35dB

การทำซ้ำ

<หรือ = 0.1dB

<หรือ = 0.1dB

<หรือ = 0.1dB

อุณหภูมิ

-40 / + 80

ข้อมูลจำเพาะและการแสดง

สายเคเบิล
นับ

ITEM

CABLE
OD.mm (ก)

SST
OD.mm (ข)

TBOF
OD.mm (C)

4F

4.5MM

Φ4.5± 0.2

Φ2.4± 0.02

Φ0.5

6F

4.5MM

Φ4.5± 0.2

Φ2.6± 0.03

Φ0.5

8F

5.0mm

Φ5.0± 0.2

Φ2.8± 0.05

Φ0.5

10F

5.0mm

Φ5.0± 0.25

Φ3.0± 0.05

Φ0.5

12F

5.5mm

Φ5.5± 0.25

Φ3.2± 0.05

Φ0.5

24F

7.0MM

Φ7.0± 0.3

Φ4.3± 0.05

Φ0.5

พารามิเตอร์ไฟเบอร์

เลขที่

รายการ

หน่วย

สเปค

G.652D

1

เส้นผ่านศูนย์กลางฟิลด์ของโหมด

1310nm

ไมโครเมตร

9.2 ± 0.4

1550nm

ไมโครเมตร

10.4 ± 0.5

2

เส้นผ่าศูนย์กลางหุ้ม

ไมโครเมตร

124.8 ± 0.7

3

หุ้มไม่เป็นวงกลม

%

≤0.7

4

Core-Cladding Concentricity Error

ไมโครเมตร

≤0.5

5

เส้นผ่าศูนย์กลางเคลือบ

ไมโครเมตร

245 ± 5

6

เคลือบ Non-Circularity

%

≤6.0

7

ข้อผิดพลาดศูนย์กลางการเคลือบหุ้ม

ไมโครเมตร

≤12.0

8

สายตัดความยาวคลื่น

นาโนเมตร

λcc≤1260

9

การลดทอน (สูงสุด)

1310nm

เดซิเบล / กม.

≤0.4

1550nm

เดซิเบล / กม.

≤0.3

รายงานการประเมิน CIV (627K) .pdf

รายละเอียดการติดต่อ
Yvonne Xie

หมายเลขโทรศัพท์ : +8618002693917

WhatsApp : +8618046902377