products

ตัวเชื่อมต่อ LC โหมดเดียว / สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะกลางแจ้ง / 12 สายเคเบิลใยแก้วนำแสงมัลติโหมด

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: ตงกวนประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Qingying or QY
ได้รับการรับรอง: ISO 9001 2015
หมายเลขรุ่น: c กลองดรัมพร้อมขั้วต่อ LC / SC สายแพทช์
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: แพคเกจ: 2KM ถึง 4KM ต่อม้วน. กล่องส่งออกบรรจุหรือกำหนดเอง
เวลาการส่งมอบ: 7-15 วันหลังจากการฝากเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, T/T ตะวันตกสหภาพ
สามารถในการผลิต: 2000 เมตรเมตร / ต่อสัปดาห์
ข้อมูลรายละเอียด
ชื่อผลิตภัณฑ์: กลองสายไฟเบอร์ออปติก TPU หุ้มเกราะ 200 ม. พร้อมขั้วต่อ LC / SC สายแพทช์ ใบสมัคร: FTTA 3G 4G เครือข่ายไร้สาย
จำนวนเส้นใย:: 1 ~ 12 แกน แจ็คเก็ต:: TPU
แพคเกจ:: 2KM ถึง 4KM ต่อรีล การประยุกต์ใช้:: การสื่อสารกลางแจ้ง
แสงสูง:

single mode armored fiber cable

,

armoured fiber optic cable


รายละเอียดสินค้า

ตัวเชื่อมต่อ LC โหมดเดียว / สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะกลางแจ้ง / 12 สายเคเบิลใยแก้วนำแสงมัลติโหมด

 

 

สายแพทช์ใยแก้วนำแสงหุ้มเกราะอยู่กับท่อสแตนเลสภายในแจ็คเก็ตด้านนอกเพื่อป้องกันหน่วยกลางของสายเคเบิลดังนั้นพวกเขาจะไม่ได้รับความเสียหายแม้ว่าพวกเขาจะถูกเหยียบโดยผู้ใหญ่และกัดโดยหนู

 

เมื่อใช้สายแพทช์ใยแก้วนำแสงหุ้มเกราะคนไม่จำเป็นต้องกังวลว่าสัตว์จำพวกหนูเช่นหนูอาจกัดสายและทำให้มันแตก

 

แม้ว่าสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกหุ้มเกราะจะมีความแข็งแรง แต่จริง ๆ แล้วมีความยืดหยุ่นเท่ากับสายแพทช์ใยแก้วนำแสงมาตรฐานพวกเขาสามารถงอแบบสุ่มโดยไม่แตก

 

ประเพณีทั่วไป

3G, 4G สถานีฐาน
BBU, RRU, RRH, LTE
FTTA, FTTP, FTTX, WIMAX
การทหารการขุดและการต่อเรือ
อวกาศและกลาโหม
เดินสายแนวนอนและแนวตั้ง

ข้อได้เปรียบทั่วไป

กันน้ำและทนต่อการกัดกร่อน
ฟิลด์ที่ติดตั้งได้
ท่อเหล็กหุ้มเกราะสำหรับความต้านทานหนู
ด้วยการส่งข้อมูลความจุขนาดใหญ่
การสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียผลตอบแทนสูง

ข้อมูลทางเทคนิค

สิ่งของ

สถานะโสด

โหมดมัลติ

ประเภทการประกบกัน

UPC

APC

พีซี

การสูญเสียการแทรก

<หรือ = 0.3dB

<หรือ = 0.2dB

<หรือ = 0.3dB

Reture Loss

> หรือ = 45dB

> หรือ = 55dB

> หรือ = 35dB

การทำซ้ำ

<หรือ = 0.1dB

<หรือ = 0.1dB

<หรือ = 0.1dB

อุณหภูมิ

-40 / + 80

 

ข้อมูลจำเพาะและการแสดง

 

สายเคเบิล
นับ

สิ่งของ

CABLE
OD.mm (ก)

SST
OD.mm (ข)

TBOF
OD.mm (C)

4F

4.5MM

Φ4.5± 0.2

Φ2.4± 0.02

Φ0.5

6F

4.5MM

Φ4.5± 0.2

Φ2.6± 0.03

Φ0.5

8F

5.0mm

Φ5.0± 0.2

Φ2.8± 0.05

Φ0.5

10F

5.0mm

Φ5.0± 0.25

Φ3.0± 0.05

Φ0.5

12F

5.5mm

Φ5.5± 0.25

Φ3.2± 0.05

Φ0.5

24F

7.0MM

Φ7.0± 0.3

Φ4.3± 0.05

Φ0.5

 

พารามิเตอร์ไฟเบอร์ 

 

เลขที่

รายการ

หน่วย

สเปค

G.652D

1

เส้นผ่านศูนย์กลางของฟิลด์โหมด

1310nm

ไมโครเมตร

9.2 ± 0.4

1550nm

ไมโครเมตร

10.4 ± 0.5

2

เส้นผ่าศูนย์กลางหุ้ม

ไมโครเมตร

124.8 ± 0.7

3

หุ้มไม่เป็นวงกลม

%

≤0.7

4

Core-Cladding Concentricity Error

ไมโครเมตร

≤0.5

5

เส้นผ่าศูนย์กลางเคลือบ

ไมโครเมตร

245 ± 5

6

เคลือบ Non-Circularity

%

≤6.0

7

ข้อผิดพลาดศูนย์กลางการเคลือบหุ้ม

ไมโครเมตร

≤12.0

8

สายตัดความยาวคลื่น

นาโนเมตร

λcc≤1260

9

การลดทอน (สูงสุด)

1310nm

เดซิเบล / กม.

≤0.4

1550nm

เดซิเบล / กม.

≤0.3

 

 

รายละเอียดการติดต่อ
Yvonne Xie

หมายเลขโทรศัพท์ : +8618002693917

WhatsApp : +8618046902377