products

สายแพทช์ไฟเบอร์โหมดเดี่ยว LC DX, Fullaxs G652D 7.0 มม. สายเคเบิลแพทช์ไฟเบอร์มัลติ

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: ตงกวนประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Qingying or QY
ได้รับการรับรอง: IEC or ISO9001-2015
หมายเลขรุ่น: สายแพทช์ไฟเบอร์ Fullaxs LC DX Fullaxs G652D 7.0 มม. ไฟเบอร์
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น / ชิ้น PDLC / ODVA 7.0mm 2 แกนสายเคเบิลใยแก้วนำแสง
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องสองชั้น: 46 * 33 * 33 ซม
เวลาการส่งมอบ: 10 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, T/T ตะวันตกสหภาพ
สามารถในการผลิต: 20000 ชิ้น / ชิ้นต่อสัปดาห์ ODVA IP68 ใยแก้วนำแสงสายแพทช์หุ้มเกราะแจ็คเก็ต TPU
ข้อมูลรายละเอียด
ชื่อสินค้า: สายแพทช์ใยแก้วนำแสง สายแจ็คเก็ต: LSZH หรือ PVC หรือ TPU หรือกำหนดเอง
ความยาว: ความยาวที่กำหนดเอง (1m / 2m / 3m ... จำนวนเส้นใย:: เพล็กซ์หรือกำหนดเอง
ผลตอบแทนการสูญเสีย:: SM PC> 45dB; SM APC> 60dB; MM> 35D stype:: ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก FullAXS
แสงสูง:

waterproof cord connector

,

waterproof ethernet connector


รายละเอียดสินค้า

สายแพทช์ไฟเบอร์โหมดเดี่ยว LC DX, Fullaxs G652D 7.0 มม. สายเคเบิลแพทช์ไฟเบอร์แบบมัลติ

สายแพทช์ไฟเบอร์ Fullaxs LC DX Fullaxs G652D 7.0 มม. ไฟเบอร์

ระบบตัวเชื่อมต่อ FullAXS ตรงตามข้อกำหนดนี้โดยอนุญาตให้มีความอดทนต่อทิศทาง Z ขนาดใหญ่ในขณะที่ยังให้ประโยชน์ในการติดตั้งเปลือกตัวเชื่อมต่อด้วยมือเดียว

ด้วยการนำเสนอผลิตภัณฑ์ใหม่นี้ผู้ใช้ยังสามารถลบและแทนที่ตัวรับส่งสัญญาณได้อย่างง่ายดายผ่านช่องทางที่กั้นซึ่งไม่ จำเป็นต้องเปิดกล่องวิทยุระยะไกลทั้งหมดและแสดงเนื้อหาของมันให้เข้ากับสภาพอากาศที่เป็นอันตราย

สำหรับการเชื่อมต่อด้วยแสงระบบตัวเชื่อมต่อรวมถึงอินเตอร์เฟส LC เพล็กซ์มาตรฐานอุตสาหกรรมสำหรับการจับคู่ที่รวดเร็วพร้อมตัวรับส่งสัญญาณ SFP SFP เพล็กซ์ทั้งหมด

ตัวเชื่อมต่อ FullAXS สามารถออกแบบมาสำหรับแอพพลิเคชั่นการส่งผ่านโหมดเดียวหรือมัลติโหมด

ออกแบบใหม่เพื่อนำเสนอแพลตฟอร์มที่หลากหลายผลิตภัณฑ์ใหม่มีความสามารถในการขยายไปยัง RJ45 และขั้วต่อสายไฟและมีให้ในรุ่นที่ติดตั้งได้ในเขตข้อมูลพร้อมตัวต่อเพื่อให้เหมาะกับสายเคเบิลใด ๆ

คุณสมบัติเพิ่มเติม / ประโยชน์ของระบบประกอบด้วย:

•ข้อเสนอแนะเชิงกลเชิงบวกที่จะแจ้งให้ผู้ประกอบการเมื่อเชื่อมต่อคู่แต่งงานอย่างเต็มที่
•ไม่มีการพันสายไฟระหว่างหรือหลังการติดตั้ง
•การล็อคด้วยดาบปลายปืนที่แข็งแกร่งเพื่อการจับคู่ที่ง่ายรวดเร็วและปลอดภัย
•การออกแบบกันน้ำกันฝุ่นและป้องกันการกัดกร่อนที่ใช้กั้นโลหะหล่อ
•ประหยัดค่าใช้จ่ายด้วยการกำจัดการจัดการไฟเบอร์ในหน่วยวิทยุ

ชิ้น
พารามิเตอร์
singl โหมด
หลายโหมด

      

การสูญเสียการแทรก
≤0.3dB
ผลตอบแทนการสูญเสีย
≥50 dB (PC), ≥60 dB (APC)
การทำซ้ำ
≤0.1dB
ความทนทาน
0.2dB สูงสุด 1,000 แมตต์
อุณหภูมิในการทำงาน
-40 ℃ ~ + 85 ℃
อุณหภูมิการเก็บรักษา
-40 ℃ ~ + 85 ℃

รายละเอียดการติดต่อ
Eva He

หมายเลขโทรศัพท์ : +8613332632198

WhatsApp : +8618046902377