products

12 พอร์ตแผงแพทช์ไฟเบอร์ OEM / ODM

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: ตงกวนประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Qingying or QY
ได้รับการรับรอง: ROHS ISO9001
หมายเลขรุ่น: แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกสำหรับถาดประกบกันใยแก้วนำแสง 12 พอร์ต
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 100 ชิ้น / ชิ้น 12 พอร์ตแผงแพทช์ใยแก้วนำแสง
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: โดยแพคเกจการส่งออกมาตรฐาน
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, T/T ตะวันตกสหภาพ
สามารถในการผลิต: 1,000 ชิ้นต่อวัน
ข้อมูลรายละเอียด
ชื่อสินค้า: ถาดกระจายแสง 12 พอร์ต อะแดปเตอร์: SC FC ST LC
สี: สีน้ำเงิน พอร์ต: 12 และ 24 แกน
OEM หรือ ODM: ยอมรับ มิติ: 300 * 180 * 25mm
ชนิด:: ประเภทคงที่และเลื่อน อุณหภูมิในการทำงาน: -5 ~ + 40 ℃
ความยาวคลื่นทำงานมาตรฐาน: 850nm 1310nm 1550nm การสูญเสียการแทรก: ≤0.3dB
ผลตอบแทนการสูญเสีย: PC≥40dB, UPC≥50dB, APC≥60dB อายุการใช้งาน: ≥ 1,000 ครั้ง
แสงสูง:

fiber optic distribution box

,

ftth fiber optic termination box


รายละเอียดสินค้า

แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกสำหรับถาดประกบกันใยแก้วนำแสง 12 พอร์ต
ประสิทธิภาพแสง สถานะโสด โหมดมัลติ
การสูญเสียการแทรก (dB) ≤0.3 ≤0.3
ผลตอบแทนการสูญเสีย (dB) ≥50 (PC) N / A
≥60 (APC)
การทำซ้ำ (เดซิเบล) ≤0.1dB
ความคงทน (เดซิเบล) ≤0.2dBการเปลี่ยนแปลงโดยทั่วไป 1,000 Matings
แรงดึง (N) 100
อุณหภูมิในการทำงาน (° C) -40 ~ + 80
อุณหภูมิการจัดเก็บ (° C) -40 ~ + 85
เรขาคณิต Endface
พารามิเตอร์ 2.5um ปลอกโลหะ 1.25 um Ferrule
พีซี APC พีซี APC
รัศมีความโค้ง (มม.) 10 ~ 25 5 ~ 15 7 ~ 15 5 ~ 15
Apex Offset (มม.) 0 ~ 50 0 ~ 50 0 ~ 50 0 ~ 50
ความสูงของเส้นใย (นาโนเมตร) ± 50 ± 50 ± 50 ± 50
มุม) ---- 7.7-8.3 ---- 7.7-8.3

รายละเอียดการติดต่อ
Yvonne Xie

หมายเลขโทรศัพท์ : +8618002693917

WhatsApp : +8618046902377