products

ODVA (DLC) -DLC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกันน้ำ

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: ตงกวนประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: QY (QualitY )
ได้รับการรับรอง: ISO90012015, SGS
หมายเลขรุ่น: ODVA (DLC) -DLC
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1pcs
รายละเอียดการบรรจุ: ถุง PE / กล่องบรรจุ
เวลาการส่งมอบ: 7-12 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T
สามารถในการผลิต: 1000pcs / วัน
ข้อมูลรายละเอียด
ตัวเชื่อมต่อ: ODVA (DLC) -DLC ขัด: UPC
ประเภทเส้นใย: เอสเอ็ม (G657A1 / G657A2) แกนไฟเบอร์: 4Cores
ประเภทเส้นใย: คู่ การสูญเสียการแทรก: ≤ 0.3dB
การสูญเสียคืน: ≥ 50dB (UPC / SM) วัสดุแจ็คเก็ต: LSZH // TPU
ความยาวสายเคเบิล: 50m เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิลออก: 5.0mm
สีของสายเคเบิล: ดำ ความยาวการกระจาย: 50cm
อุณหภูมิในการทำงาน: -25 ~ + 70 ℃
แสงสูง:

fiber optic jumper cables

,

fiber optic patch cables


รายละเอียดสินค้า

ODVA (DLC) -DLC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกันน้ำ

 

ภาพรวม

 

สายแพทช์ไฟเบอร์กันน้ำ ODVA ส่วนใหญ่จะใช้ในสถานีฐานสำหรับแอปพลิเคชัน Fiber To The Antenna (FTTA)มีให้เลือกทั้งแบบโหมดเดียวและหลายโหมดODVA-LC เป็นโครงสร้างทั่วไปสำหรับ BBU ถึง AAUการออกแบบที่ทนทานยังเหมาะสำหรับอุณหภูมิและสภาพอากาศที่แตกต่างกันโดยเฉพาะอย่างยิ่งสำหรับสภาพแวดล้อมที่เลวร้ายนอกจากนี้ยังสามารถกำหนดเองได้ใน ODVA Duplex LC ไปยังตัวเชื่อมต่อยอดนิยมอื่น ๆ

 

 

 

คุณสมบัติ

  • การสูญเสียการแทรกต่ำ
  • การสูญเสียผลตอบแทนสูง
  • โครงสร้างสายเคเบิลไฟเบอร์ที่ทนทาน
  • การเชื่อมต่อที่ยอดเยี่ยมและทนต่อแรงกระแทก
  • มีให้สำหรับ LC, SC, MPO และขั้วต่อมาตรฐานอื่น ๆ
  • เป็นไปตามมาตรฐาน ROHS, CE

 

 

แอปพลิเคชัน

  • กยท
  • สำหรับการเชื่อมต่อระหว่างกล่องแจกจ่ายและ RRH
  • การปรับใช้ในแอปพลิเคชั่นหอคอยเซลล์ของ Remote Radio Head
  • การติดตั้งกระดูกสันหลัง
  • สถานีฐาน 3G, 4G, 5G และสายเคเบิลศูนย์ข้อมูล
  • เครือข่ายโทรคมนาคม
  • BBU, RRU, RRH และ LTE

 

 

ข้อมูลจำเพาะ

 

 

พารามิเตอร์ ชุดสายไฟเบอร์มาตรฐาน
ตัวเชื่อมต่อ ด้านข้าง ขั้วต่อ ODVA
ด้าน - ข ตัวเชื่อมต่อ ODVA, DLC (duplex LC), SC, ส.ป.ก.
จำนวนเส้นใย 1 Core, 2 Cores, 4 Cores และอื่น ๆ
ประเภทไฟเบอร์ SM (G657A1/ G657A2) มม. (OM1 / OM2 / OM3 / OM4)
วัสดุแจ็คเก็ต LSZH //TPU
แจ็คเก็ตสี ดำ
เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอกของสายไฟเบอร์ 5.0 มม
การสูญเสียการแทรก ≤ 0.3dB (UPC)  
การสูญเสียกลับ 50dB (UPC/ SM) 35dB (UPC/ มม)
ความสามารถในการแลกเปลี่ยน ≤ 0.2dB
ความยาวการกระจาย 50 ซม
อุณหภูมิในการทำงาน -25 ~ + 70
อุณหภูมิในการจัดเก็บ -25 ~ + 70

 

 

 

 

ODVA (DLC) -DLC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกันน้ำ 0

 

 

รายละเอียดการติดต่อ
Eva He

หมายเลขโทรศัพท์ : +8613332632198

WhatsApp : +8618046902377