โทร:
ประเทศจีน สายเคเบิลหุ้มเกราะ ผู้ผลิต
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

กวน Qingying อุตสาหกรรม จำกัด

คุณภาพและชื่อเสียงไปก่อน!

บ้าน ผลิตภัณฑ์สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

ตัวเชื่อมต่อ LC UPC ความยาว 3 เมตร / สายแพทช์ไฟเบอร์โหมดเดี่ยวสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก / สายแพทช์ LC LC

ตัวเชื่อมต่อ LC UPC ความยาว 3 เมตร / สายแพทช์ไฟเบอร์โหมดเดี่ยวสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก / สายแพทช์ LC LC

    • 3m Length LC UPC Connector / Single Mode Fiber Patch Cord Fiber Optic Patch Cord / LC LC Patch Cord
  • 3m Length LC UPC Connector / Single Mode Fiber Patch Cord Fiber Optic Patch Cord / LC LC Patch Cord

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: ตงกวนประเทศจีน
    ชื่อแบรนด์: QualitY or QY
    ได้รับการรับรอง: ISO90012015
    หมายเลขรุ่น: QPAC-LC

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: พีซี 20
    ราคา: Negotiation
    รายละเอียดการบรรจุ: ถุง PE หรือแพคเกจที่กำหนดเองและกล่อง
    เวลาการส่งมอบ: 8-12 วันทำการ
    เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, T/T ตะวันตกสหภาพ PAYPAL
    สามารถในการผลิต: 2000 ชิ้นต่อวันสายแพทช์
    ติดต่อ
    รายละเอียดสินค้า
    ประเภทตัวเชื่อมต่อ: LC UPC จำนวนเส้นใย: 2core
    การสูญเสียการแทรก: <0.3dB การสูญเสียคืน: > 40dB
    ความยาว: 1m 2m 3m หรือกำหนดเอง วัสดุ: พีวีซี, LSZH
    สี: สายสีเหลือง ใบสมัคร: FTTH FTTB เครือข่าย FTTX
    แสงสูง:

    fiber optic patch cables

    ,

    single mode patch cord

    ตัวเชื่อมต่อ LC UPC ความยาว 3 เมตร / สายแพทช์ไฟเบอร์โหมดเดี่ยวสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก / สายแพทช์ LC LC
     
     
    ประเภทกิจกรรม:

    สายแพทช์ไฟเบอร์แบบดูเพล็กซ์ผลิตตามมาตรฐานสากลซึ่งมีอยู่ใน OS1 / OS2, OM1, OM2, OM3, OM4 หรือ OM5 เกินความต้องการของ ANSI / TIA-568.3-D นอกจากนี้ยังมีการเชื่อมต่อระหว่างกันและการเชื่อมต่อข้ามแอปพลิเคชันผ่านการติดตั้ง ในสิ่งอำนวยความสะดวกทางเข้าห้องโทรคมนาคมศูนย์ข้อมูลและพื้นที่ทำงานสายแพทช์ไฟเบอร์ดูเพล็กซ์ SC และ LC จะมาพร้อมกับคลิปซึ่งช่วยให้สามารถถอดขั้วต่อแต่ละตัวออกได้ทีละตัวและเป็นช่องทางในการเร่งแก้ไขปัญหาตัวเชื่อมต่อแต่ละตัวสามารถถอดและยกเลิกใหม่ได้โดยไม่รบกวนขั้วต่อที่อยู่ติดกัน
     
    คุณสมบัติ:

    (1) ปลอกเซรามิก;

    (2) การสูญเสียผลตอบแทนสูง

    (3) การสูญเสียการแทรกต่ำ

    (4) สามารถทำซ้ำและแลกเปลี่ยนได้ดี

    (5) ขัดเงาดีเยี่ยมและผ่านการทดสอบ 100%

    (6) ปฏิบัติตามมาตรฐาน Telcordia, GR-326-Core, IEC และ RoHS

     

    สเปค

     

    สิ่งของ หน่วย สายแพทช์ไฟเบอร์ LC / SC / FC / ST
    เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม
    เส้นผ่านศูนย์กลางของเส้นใย หนอ 9/125 65.5 / 125 50/125
    ขัด   พีซี UPC APC พีซี พีซี
    การสูญเสียการแทรก เดซิเบล ≤0.3 ≤0.3 ≤0.3 ≤0.1 ≤0.1
    การสูญเสียกลับ เดซิเบล ≥45 ≥50 ≥55 - -
    การทดสอบแทรกดึง เดซิเบล ≤0.2 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.15 ≤0.15
    interchangeability เดซิเบล ≤0.1 ≤0.1 ≤0.15 ≤0.1 ≤0.1
    ช่วงอุณหภูมิ -40 ~ + 80
    ความคงทน (1 / ถอนราก) ≥500
    ความต้านแรงดึง (N) ≥90 (Φ3.0), ≥70 (Φ2.0), Φ0.9
    ไฟเบอร์ 9 / 125um, 50 / 125um, 62.5 / 125um, ect
    เส้นผ่าศูนย์กลาง 0.9 มม. 2.0 มม. 3.0 มม. เป็นต้น
    แกน Simplex, duplex, 4cores, 6cores, 8cores, 12cores เป็นต้น


     
    การใช้งาน:


    FTTH, CATV, LAN, MAN, WAN, Test & Measuremen
    การยุติอุปกรณ์ที่ใช้งานอยู่
    สถานที่ติดตั้ง
    เครือข่ายโทรคมนาคมและการประมวลผลข้อมูล
    การส่งวิดีโอการส่งข้อมูล


     

    รายละเอียดการติดต่อ
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

    ผู้ติดต่อ: Carro Ji

    โทร: 0086-13712451771

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง
    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.
    ห้อง 102, อาคาร 2, เลขที่ 101, Tangtian North Road Tangxia ตงกวน, กวางตุ้ง, จีน (แผ่นดินใหญ่)
    โทร:86-769-87289555-810
    Mobile Site Privacy Policy ประเทศจีน อย่างดี สายเคเบิลหุ้มเกราะ ผู้ผลิต. © 2017 - 2020 armoredopticalcable.com. All Rights Reserved.