โทร:
ประเทศจีน สายเคเบิลหุ้มเกราะ ผู้ผลิต
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

กวน Qingying อุตสาหกรรม จำกัด

คุณภาพและชื่อเสียงไปก่อน!

บ้าน ผลิตภัณฑ์ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติกรวดเร็ว

SC UPC เชื่อมต่อที่รวดเร็วไฟเบอร์ / อุปกรณ์ทดสอบลีด / SC UPC เชื่อมต่อด่วนใยแก้วนำแสง FTTH

SC UPC เชื่อมต่อที่รวดเร็วไฟเบอร์ / อุปกรณ์ทดสอบลีด / SC UPC เชื่อมต่อด่วนใยแก้วนำแสง FTTH

    • SC UPC Fiber Fast Connector / Equipment Test Leads /SC UPC Fiber Optic Quick Connector FTTH
    • SC UPC Fiber Fast Connector / Equipment Test Leads /SC UPC Fiber Optic Quick Connector FTTH
  • SC UPC Fiber Fast Connector / Equipment Test Leads /SC UPC Fiber Optic Quick Connector FTTH

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: ตงกวนประเทศจีน
    ชื่อแบรนด์: QualitY or QY
    ได้รับการรับรอง: ISO90012015
    หมายเลขรุ่น: QSC60K1-UPC

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 100 ชิ้นสำหรับการสั่งซื้อตะกั่วแดง
    ราคา: USD 0.33usd-0.6usd
    รายละเอียดการบรรจุ: ถุง PE หรือแพคเกจที่กำหนดเองและกล่อง
    เวลาการส่งมอบ: 7 วันทำการ
    เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, T/T ตะวันตกสหภาพ PAYPAL
    สามารถในการผลิต: 5,000 ชิ้นต่อสัปดาห์ SC UPC เชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกด่วน
    ติดต่อ
    รายละเอียดสินค้า
    ชื่อ: SC UPC ตัวเชื่อมต่อที่รวดเร็วตัวเชื่อมต่อ SC machinal ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกอย่างรวดเร็ว เป็นต้นฉบับ: มณฑลกวางตุ้ง, จีน (แผ่นดินใหญ่)
    การสูญเสียการแทรก: <0.3dB (Max0.5dB) การสูญเสียคืน: > 55dB
    สี: สีน้ำเงิน เชื่อมต่อ: SC UPC APC
    สายเคเบิลสำหรับ: 2.0x3.0mm ขนาด: 60 มม. 55 มม. 50 มม
    แสงสูง:

    sc fiber optic connector

    ,

    fiber optic quick connector

    SC UPC เชื่อมต่อที่รวดเร็วไฟเบอร์ / อุปกรณ์ทดสอบลีด / SC UPC เชื่อมต่อด่วนใยแก้วนำแสง FTTH

    ก่อตั้งขึ้นในปี 2012, ตงกวน Qingying Industrial Co. , Ltd (QualitY) เป็น บริษัท อุทิศเพื่อการวิจัยและพัฒนา, การผลิตและการขายมันตั้งอยู่ในเมืองตงกวน, จีน, และพื้นที่การประชุมเชิงปฏิบัติการมากกว่า 5000 ตารางเมตรผลิตภัณฑ์หลักของเราคืออะแดปเตอร์ไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อที่รวดเร็วไฟเบอร์สายแพทช์ไฟเบอร์ตัวแยกไฟเบอร์ตัวลดทอนใยผลิตภัณฑ์ SFP และ FTTH

    QY (QualitY) ได้รับการรับรองมาตรฐาน iso9001: 2015 และ makets มากกว่า 20 ประเทศในบ้านหลายล้านหลังด้วยพันธมิตรต่างประเทศที่ได้รับความไว้วางใจจากคุณภาพของผลิตภัณฑ์และบริการที่ยอดเยี่ยม

     

    ลักษณะเฉพาะ:

    ·การสูญเสียสัญญาณต่ำ, การสูญเสียผลตอบแทนสูง;

    ·ประสิทธิภาพแสงที่เชื่อถือได้;

    ·เสถียรภาพการเชื่อมต่อที่ดี

    ·สะดวกสำหรับการติดตั้งภาคสนาม;

    ·ใช้งานง่าย;

    ·ราคาถูก.

     

    ใบสมัคร

    1 สถานที่ตั้งสภาพแวดล้อม

    2 จุดเชื่อมต่อที่โต๊ะทำงาน หรือสภาพแวดล้อม LAN)

    3 แผงแพทช์

    4 การเลิกจ้างอุปกรณ์โดยตรง)

    5 ไฟเบอร์กับสมาชิก (FTT)F) แอปพลิเคชัน)

    6 ข้อกำหนด Oepair / ทดแทน)

    7 Eนำไปสู่การทดสอบ quipment)

     

    สเปค

     

    ข้อกำหนดการเชื่อมต่อที่รวดเร็ว
    โหมด เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม
    ปลายโปแลนด์ UPC APC พีซี
    การสูญเสียการแทรก โดยทั่วไป≤0.3dB ≤0.25dB
    สูงสุด≤0.5dB
    ผลตอบแทนการสูญเสีย ≥50dB ≥65dB ≥35dB
    ความทนทาน การผสมพันธุ์ 500 ครั้ง
    เวลาที่ใช้ซ้ำได้ > 5 ครั้ง
    อุณหภูมิในการทำงาน -20 ° C ~ + 70 ° c
    อุณหภูมิการเก็บรักษา -40 ° C ~ +85 ° C

     

     

    การบรรจุ

     

     

    SC UPC เชื่อมต่อที่รวดเร็วไฟเบอร์ / อุปกรณ์ทดสอบลีด / SC UPC เชื่อมต่อด่วนใยแก้วนำแสง FTTH 0

     

    รายละเอียดการติดต่อ
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

    ผู้ติดต่อ: Carro Ji

    โทร: 0086-13712451771

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง
    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.
    ห้อง 102, อาคาร 2, เลขที่ 101, Tangtian North Road Tangxia ตงกวน, กวางตุ้ง, จีน (แผ่นดินใหญ่)
    โทร:86-769-87289555-810
    Mobile Site Privacy Policy ประเทศจีน อย่างดี สายเคเบิลหุ้มเกราะ ผู้ผลิต. © 2017 - 2020 armoredopticalcable.com. All Rights Reserved.