โทร:
ประเทศจีน สายเคเบิลหุ้มเกราะ ผู้ผลิต
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

กวน Qingying อุตสาหกรรม จำกัด

คุณภาพและชื่อเสียงไปก่อน!

บ้าน ผลิตภัณฑ์สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

สายหล่น SC UPC ถึง SC UPC สายแพทช์ใยแก้วนำแสง Simplex สีขาว

สายหล่น SC UPC ถึง SC UPC สายแพทช์ใยแก้วนำแสง Simplex สีขาว

    • Drop Cable SC UPC To SC UPC Fiber Optic Patch Cord Simplex White Color
  • Drop Cable SC UPC To SC UPC Fiber Optic Patch Cord Simplex White Color

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: ตงกวนประเทศจีน
    ชื่อแบรนด์: QualitY or QY
    ได้รับการรับรอง: ISO90012015
    หมายเลขรุ่น: สายเคเบิล QPCSC-UPC-SX-Drop

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: พีซี 20
    ราคา: Negotiation
    รายละเอียดการบรรจุ: ถุง PE หรือแพคเกจที่กำหนดเองและกล่อง
    เวลาการส่งมอบ: 7 วันทำการ
    เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, T/T ตะวันตกสหภาพ PAYPAL
    สามารถในการผลิต: 2000 ชิ้นต่อวันสายแพทช์ SC APC
    ติดต่อ
    รายละเอียดสินค้า
    ชื่อ: สายแพทช์สายไฟเบอร์ออปติก เชื่อมต่อ: SC UPC - SC UPC
    การสูญเสียการแทรก: ≤0.3dB ผลตอบแทนการสูญเสีย: > 50dB
    จำนวนเส้นใย: เริม วัสดุ: พีวีซี / LSZH
    สี: ขาว ความยาว: 1m 2m 3m หรือกำหนดเอง
    แสงสูง:

    fiber optic patch cables

    ,

    single mode patch cord

    วางสายเคเบิล SC UPC ถึง SC UPC สายแพทช์ simplex PVC LSZH สายแพทช์ใยแก้วนำแสง

    ลักษณะ

    โหมดเดี่ยวและโหมดมัลติแพทช์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง SC, LC-SC, SC-ST, SC-FC, SC-MU, SC-MTRJ, SC-E2000, 9 / 125μm, 50 / 125μm, 62.5 / 125μm, SM, MM , simplex, duplex, UPC, APC, PC มีสายเคเบิลออกแบบตามสั่ง

    สายแพทช์สายแพทช์ไฟเบอร์แพทช์
    ยี่ห้อ: QY
    ไฟเบอร์: SM G657A1
    ตัวเชื่อมต่อ: SC / SC
    Ferrule: upc ถึง upc
    เส้นผ่านศูนย์กลางเสื้อ: 3.0 มม
    วัสดุแจ็คเก็ต: PVC หรือ LSZH
    ความยาวสายเคเบิล: 3M หรือ 5M หรือกำหนดเอง

    คุณสมบัติ:

    SC - SC โหมดเดียว

    ปลอกโลหะที่ดีเยี่ยมมีเสถียรภาพและความน่าเชื่อถือการสูญเสียการแทรกต่ำ

    ปลอกโลหะเซรามิกคุณภาพสูง

    ประสิทธิภาพของปลั๊ก Bettr

    วัสดุเปลือก LSZH

    การทำซ้ำที่ดี

    ความมั่นคงสูง

    ความทนทานแรงดึงของสตรอน

    การเจียรขั้นสูง

    ชิ้น

    คอนเนคเตอร์ 1 (SC / UPC)

    คอนเนคเตอร์ 2 (SC / UPC)

    IL

    ≤0.3dB

    ≤0.3dB

    RL

    ≥50dB

    ≥50dB

    การทำซ้ำ

    500 ครั้ง

    500 ครั้ง

    มาตรฐาน

    YD / T 1272.3, IEC 61754-4

    ใบสมัคร

    เครือข่ายการเข้าถึงระบบออฟติคัล
    เครือข่ายโทรคมนาคม
    เครือข่ายบรอดแบนด์ / CATV
    เครือข่ายการสื่อสารข้อมูลรวมถึงอุปกรณ์ที่มีแบนด์วิธสูง

    บรรจุภัณฑ์ & จัดส่ง
    หน่วยขาย:
    รายการเดียว
    ขนาดแพคเกจเดียว:
    15X12X5 ซม

    ประเภทแพคเกจ:
    1, ถุง PE ขนาดบรรจุ: 15 * 12 * 5mm / หน่วย / ถุง
    2, ขนาดบรรจุกล่อง: 47x33x30cm / 250 ชิ้น / กล่องของ

    รายละเอียดการติดต่อ
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

    ผู้ติดต่อ: Carro Ji

    โทร: 0086-13712451771

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง
    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.
    ห้อง 102, อาคาร 2, เลขที่ 101, Tangtian North Road Tangxia ตงกวน, กวางตุ้ง, จีน (แผ่นดินใหญ่)
    โทร:86-769-87289555-810
    Mobile Site Privacy Policy ประเทศจีน อย่างดี สายเคเบิลหุ้มเกราะ ผู้ผลิต. © 2017 - 2020 armoredopticalcable.com. All Rights Reserved.