โทร:
ประเทศจีน สายเคเบิลหุ้มเกราะ ผู้ผลิต
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

กวน Qingying อุตสาหกรรม จำกัด

คุณภาพและชื่อเสียงไปก่อน!

บ้าน ผลิตภัณฑ์ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติกรวดเร็ว

ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก SC UPC / ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC UPC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก Simplex

ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก SC UPC / ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC UPC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก Simplex

    • SC UPC Fiber Optic Connector / SC UPC Fiber Optic Fast Connectors Simplex Fiber Optic Connector
    • SC UPC Fiber Optic Connector / SC UPC Fiber Optic Fast Connectors Simplex Fiber Optic Connector
    • SC UPC Fiber Optic Connector / SC UPC Fiber Optic Fast Connectors Simplex Fiber Optic Connector
    • SC UPC Fiber Optic Connector / SC UPC Fiber Optic Fast Connectors Simplex Fiber Optic Connector
  • SC UPC Fiber Optic Connector / SC UPC Fiber Optic Fast Connectors Simplex Fiber Optic Connector

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: ตงกวนประเทศจีน
    ชื่อแบรนด์: QualitY or QY
    ได้รับการรับรอง: ISO90012015
    หมายเลขรุ่น: QSC53K

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 100 ชิ้นสำหรับการสั่งซื้อตะกั่วแดง
    ราคา: USD 0.58-0.99
    รายละเอียดการบรรจุ: ถุง PE หรือแพคเกจที่กำหนดเองและกล่อง
    เวลาการส่งมอบ: 7 วันทำการ
    เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, T/T ตะวันตกสหภาพ PAYPAL
    สามารถในการผลิต: 5000 ชิ้นต่อวัน
    ติดต่อ
    รายละเอียดสินค้า
    ประเภทสินค้า: ขั้วต่อเชื่อมต่อ SC Upc เชิงกล การสูญเสียการแทรก: <0.5dB
    การสูญเสียคืน: > 45db ไฟเบอร์: G652D G657A
    โหมด: สถานะโสด ใบสมัคร: FTTH LAN FTTX
    แสงสูง:

    sc fiber optic connector

    ,

    fiber optic quick connector

    ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก SC UPC / ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC UPC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก Simplex

     

    รายละเอียด:

     

    คุณสมบัติ:

    1. โครงการ FTTH ใช้งานได้
    2. สามารถติดตั้งฟิลด์ได้
    3. ใส่การสูญเสียน้อยกว่า 0.5dB
    4. ช่องโลหะรูปตัววีทำงานได้ดีในอุณหภูมิสูงและต่ำ
    5. ติดตั้งน้อยกว่า 1 นาที
    6. ประสิทธิภาพทางแสงที่เชื่อถือได้และเหนือกว่า

     

    ข้อดี:

     

    1. การสูญเสียการแทรกต่ำ

    2. การออกแบบร่องคู่เพื่อความเสถียรและความน่าเชื่อถือสูง

    3. ชีวิตที่ทนทาน

    4. ติดตั้งง่าย

    5. บริการ OEM สำหรับอุปกรณ์เสริม

     

     

    ข้อมูลจำเพาะ

     

    สิ่งของ พารามิเตอร์ทางเทคนิค
    ใช้ได้กับ

    วางสายเคเบิล / สายเคเบิลในร่ม

    ใยบัฟเฟอร์แน่น 0.9 มม., สายเคเบิลหล่น 2.0 มม., 3.0 มม

    เส้นผ่านศูนย์กลางของใยแก้วนำแสง

    SM (9/125), มม. (50/125, 62.5 / 125)

    125μm (657A และ 657B)

    เส้นผ่านศูนย์กลางบัฟเฟอร์แน่น 250μm
    โหมดไฟเบอร์ สถานะโสด
    เวลาทำการ ประมาณ 100 วินาที (ไม่มีการตัดไฟเบอร์)
    แทรกการสูญเสีย ≤ 0.3dB (1310 นาโนเมตรและ 1550 นาโนเมตร)
    กลับขาดทุน > 45db (UPC),> 55db (APC)
    ใช้อุณหภูมิ -40 ~ + 75 ° C
    ความต้านทานแรงดึงออนไลน์ (20 N) IL ≤ 0.5dB RL ≤ 5dB
    ความทนทานทางกล (500 ครั้ง) IL ≤ 0.5dB RL ≤ 5dB

     

    ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก SC UPC / ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SC UPC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก Simplex 0

     

     

    รายละเอียดการติดต่อ
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

    ผู้ติดต่อ: Carro Ji

    โทร: 0086-13712451771

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง
    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.
    ห้อง 102, อาคาร 2, เลขที่ 101, Tangtian North Road Tangxia ตงกวน, กวางตุ้ง, จีน (แผ่นดินใหญ่)
    โทร:86-769-87289555-810
    Mobile Site Privacy Policy ประเทศจีน อย่างดี สายเคเบิลหุ้มเกราะ ผู้ผลิต. © 2017 - 2020 armoredopticalcable.com. All Rights Reserved.