โทร:
ประเทศจีน สายเคเบิลหุ้มเกราะ ผู้ผลิต
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

กวน Qingying อุตสาหกรรม จำกัด

คุณภาพและชื่อเสียงไปก่อน!

บ้าน ผลิตภัณฑ์สายเคเบิลหุ้มเกราะ

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงแบบหุ้มเกราะ G652D G657A 4 Core LC UPC เป็น LC UPC / สายเคเบิลใยแก้วนำแสงแบบหุ้มเกราะโหมดเดียว

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงแบบหุ้มเกราะ G652D G657A 4 Core LC UPC เป็น LC UPC / สายเคเบิลใยแก้วนำแสงแบบหุ้มเกราะโหมดเดียว

    • Armored Fiber Optic Cable G652D G657A 4 Core LC UPC To LC UPC / Armored Fiber Optic Cable Single Mode
    • Armored Fiber Optic Cable G652D G657A 4 Core LC UPC To LC UPC / Armored Fiber Optic Cable Single Mode
  • Armored Fiber Optic Cable G652D G657A 4 Core LC UPC To LC UPC / Armored Fiber Optic Cable Single Mode

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: ตงกวนประเทศจีน
    ชื่อแบรนด์: QualitY or QY
    ได้รับการรับรอง: ISO90012015
    หมายเลขรุ่น: สายแพทช์ LC

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
    ราคา: Negotiation
    รายละเอียดการบรรจุ: ถุง PE หรือแพคเกจที่กำหนดเองและกล่อง
    เวลาการส่งมอบ: 7 วันทำการ
    เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, T/T ตะวันตกสหภาพ PAYPAL
    สามารถในการผลิต: 3000pcs ต่อวัน
    ติดต่อ
    รายละเอียดสินค้า
    ชื่อผลิตภัณฑ์: LC ถึง LC สายแพทช์ไฟเบอร์หุ้มเกราะ แกน: 4 เส้นใย
    ทำจากวัสดุ: PVC หรือ LSZH TPU โหมด: โหมดเดียวหรือมัลติโหมด
    ความยาวสาขา: 30cm เชื่อมต่อ: LC UPC
    ประเภทเส้นใย: G652D หรือ G657A MOQ: 1pcs
    แสงสูง:

    single mode armored fiber cable

    ,

    armoured fiber optic cable

    สายเคเบิลใยแก้วนำแสงแบบหุ้มเกราะ G652D G657A 4 แกน LC UPC เป็น LC UPC สายเคเบิลใยแก้วนำแสงแบบหุ้มเกราะโหมดเดียว

     

     

    ลักษณะเฉพาะ

     

    การสูญเสียการแทรกต่ำความน่าเชื่อถือสูง

    ติดตั้งง่ายด้วยชิ้นส่วนที่ถอดออกได้

    น้ำ / ฝุ่น, ป้องกันการกัดกร่อน

    ความสามารถในการรับแรงดึงสูง

    การเลิกจ้างที่ดีเยี่ยม

     

    Deescription

     

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกประกอบไปด้วยตัวถังด้านนอกโพลีเมอร์และชุดประกอบด้านในที่มีกลไกการจัดตำแหน่งที่แม่นยำอ้างถึงไดอะแกรมข้างต้นสำหรับข้อมูลมิติอะแดปเตอร์เหล่านี้ผลิตขึ้นอย่างแม่นยำและผลิตตามข้อกำหนดการรวมกันของแขนจัดตำแหน่งเซรามิก / ฟอสเฟอร์บรอนซ์และตัวเรือนโพลิเมอร์โพลีเมอร์ที่มีความแม่นยำให้ประสิทธิภาพทางกลและทางแสงในระยะยาวที่สอดคล้องกัน

     

    ข้อมูลจำเพาะของการแสดง

     

     

    สิ่งของ หน่วย ข้อมูลจำเพาะ
    การผ่อนผัน เดซิเบล / กม. 1310nm≤0.41550nm≤0.3
    การแพร่กระจาย PS / nm.km 1285 ~ 1330nm≤3.51550nm≤18.0
    ความยาวคลื่นกระจายศูนย์ นิวตันเมตร 1300 ~ 1324
    ศูนย์การกระจายตัวของความลาดชัน PS / nm.km ≤0.095
    ไฟเบอร์ตัดความยาวคลื่น นิวตันเมตร ≤1260
    เส้นผ่านศูนย์กลางของสนามโหมด หนอ 9.2 ± 0.5
    ความเข้มข้นของฟิลด์โหมด หนอ ≤0.8
    เส้นผ่าศูนย์กลางหุ้ม หนอ 125 ± 1.0
    หุ้มไม่เป็นวงกลม % ≤1.0
    ข้อผิดพลาดในการซ้อนทับศูนย์กลางการเคลือบ / การหุ้ม หนอ ≤12.5
    เส้นผ่าศูนย์กลางเคลือบ หนอ 245 ± 10
    ดัด, การลดทอนการเหนี่ยวนำการพึ่งพาอาศัยกัน 1550nm 1 รอบ
    เส้นผ่าศูนย์กลาง 32 มม.
    เส้นผ่าศูนย์กลาง 60 มม
    ≤0.5เดซิเบล
    การทดสอบพิสูจน์ KPSI ≥100

     

     

    สายเคเบิลใยแก้วนำแสงแบบหุ้มเกราะ G652D G657A 4 Core LC UPC เป็น LC UPC / สายเคเบิลใยแก้วนำแสงแบบหุ้มเกราะโหมดเดียว 0

     

     

     

     

    รายละเอียดการติดต่อ
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

    ผู้ติดต่อ: Carro Ji

    โทร: 0086-13712451771

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง
    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.
    ห้อง 102, อาคาร 2, เลขที่ 101, Tangtian North Road Tangxia ตงกวน, กวางตุ้ง, จีน (แผ่นดินใหญ่)
    โทร:86-769-87289555-810
    Mobile Site Privacy Policy ประเทศจีน อย่างดี สายเคเบิลหุ้มเกราะ ผู้ผลิต. © 2017 - 2020 armoredopticalcable.com. All Rights Reserved.