products

ตัวเชื่อมต่อภาคสนามตัวเชื่อมต่อ SC / APC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: ตงกวนประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: QualitY or QY
ได้รับการรับรอง: IEC or ISO9001
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 100 ชิ้น SC UPC เชื่อมต่อใยแก้วนำแสงได้อย่างรวดเร็ว
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: รายละเอียดแพ็คเกจ: 45 X 25 X 24CM: (1000 ชิ้น)
เวลาการส่งมอบ: 7 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, T/T ตะวันตกสหภาพ PAYPAL
สามารถในการผลิต: 20000 ชิ้นต่อสัปดาห์ SC UPC ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติกรวดเร็ว
ข้อมูลรายละเอียด
ขายหน่วย: สถานะโสด สี: เขียว
OEM: สนับสนุน ตัวเลือก: OFNR สารหน่วงไฟ
ใบสมัคร: FTTH FTTB เครือข่าย FTTX, CATV การสูญเสียการแทรก: ≤0.3dB
การสูญเสียคืน: dB 60dB ประเภทเส้นใย: เอสเอ็ม
การทำซ้ำ: ≤0.1dB
แสงสูง:

sc fiber optic connector

,

field assembly connector


รายละเอียดสินค้า

ตัวเชื่อมต่อภาคสนามตัวเชื่อมต่อ SC / APC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

 

ภาพรวม

ชุดตัวเชื่อมต่อที่ติดตั้งภาคสนาม SC (FIC)ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกเหล่านี้ถูกยกเลิกและขัดเงาจากโรงงานซึ่งช่วยให้สามารถเชื่อมต่อได้อย่างรวดเร็วและเชื่อถือได้ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์คุณภาพเยี่ยมไม่จำเป็นต้องมีการขัดหรือการจีบด้วยอีพ็อกซี่ทำให้เหมาะอย่างยิ่งสำหรับการใช้งานที่มีเวลาเป็นสำคัญตัวเชื่อมต่อแบบ single-mode simplex ในช่วงนี้มีขนาดไฟเบอร์ 9/125 และมีให้เลือกทั้ง APC และ PC polishตัวเชื่อมต่อยังมีหน้าต่างที่ช่วยให้สามารถทดสอบด้วยตัวระบุตำแหน่งข้อบกพร่องที่มองเห็นได้

 

คุณสมบัติ

  • เป็นไปตามมาตรฐาน ROHS, CE
  • ลดเวลาในการประกอบและลดความยุ่งยากในการฝึกอบรม
  • อะแดปเตอร์และตัวเชื่อมต่อที่ติดตั้งง่าย
  • เข้ากันได้กับอะแดปเตอร์ SC มาตรฐาน
  • ช่วยลดปัญหาการส่งข้อมูล
  • ปรับหน้าสัมผัสแบบออปติคอลให้เหมาะสม

 

แอปพลิเคชัน

  • เครือข่ายเทเลเทคโนแคล
  • เครือข่าย CATV
  • LAN และ WAN
  • อุปกรณ์วัด
  • บรอดแบนด์
  • กท

 

ข้อมูลจำเพาะ

 

 

ชื่อรายการ

 

หน่วย

 

SC / APC ติดตั้งฟิลด์ได้ ตัวเชื่อมต่อ

เกรด S (มาตรฐาน) เกรด P (Prมิเนียม)
ประเภทไฟเบอร์ อืม 9/125 9/125 (คอร์นนิ่ง)
ขัด --- APC
การสูญเสียการแทรก เดซิเบล ≤0.5 ≤0.3
การสูญเสียกลับ เดซิเบล ≥ 50 ≥60
การทำซ้ำ เดซิเบล ≤0.1
ความสามารถในการแลกเปลี่ยนกัน เดซิเบล ≤0.2
อุณหภูมิในการทำงาน -25 ~ +70
ความทนทาน ครั้ง ≥1,000
การนำกลับมาใช้ใหม่ ครั้ง ≥5
ความต้านแรงดึง ≥ 50

 

รายละเอียดการติดต่อ
Yvonne Xie

หมายเลขโทรศัพท์ : +8618002693917

WhatsApp : +8618046902377