โทร:
ประเทศจีน สายเคเบิลหุ้มเกราะ ผู้ผลิต
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

กวน Qingying อุตสาหกรรม จำกัด

คุณภาพและชื่อเสียงไปก่อน!

บ้าน ผลิตภัณฑ์อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงโหมดเดียว / FC ถึงตัวเชื่อมต่ออะแดปเตอร์โลหะ SC

อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงโหมดเดียว / FC ถึงตัวเชื่อมต่ออะแดปเตอร์โลหะ SC

    • Singlemode Fiber Optic Adapter / FC To SC Metal Adapter Connector
    • Singlemode Fiber Optic Adapter / FC To SC Metal Adapter Connector
  • Singlemode Fiber Optic Adapter / FC To SC Metal Adapter Connector

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: ตงกวนประเทศจีน
    ชื่อแบรนด์: QualitY or QY
    ได้รับการรับรอง: ISO90012015
    หมายเลขรุ่น: FC-LC

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้นสำหรับการสั่งซื้อตะกั่วแดง
    ราคา: Negotiation
    รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษ
    เวลาการส่งมอบ: 7 วันทำการ
    เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, T/T ตะวันตกสหภาพ PAYPAL
    สามารถในการผลิต: 5000 ชิ้นต่อวัน
    ติดต่อ
    รายละเอียดสินค้า
    ชื่อผลิตภัณฑ์: FC UPC - SC UPC การสูญเสียการแทรก: ≤0.2dB
    คำสำคัญ: อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ การประกัน: 24 เดือน
    ชนิด: สถานะโสด วัสดุ: zincalloy โลหะ
    MOQ: 10 ชิ้น โรงงาน: ใช่
    แสงสูง:

    optical fiber coupler

    ,

    optical cable coupler

    อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงโหมดเดียว / FC ถึงตัวเชื่อมต่ออะแดปเตอร์โลหะ SC

     

    ลักษณะเฉพาะ

     

    •การสูญเสียการแทรกต่ำ
    •เสถียรภาพอุณหภูมิที่ดีเยี่ยม
    •การทำซ้ำและการแลกเปลี่ยนที่ดี
    •ความอดทนเชิงกลที่ดีเยี่ยม
    •เวลาการบ่มอย่างเข้มงวดและการควบคุมอุณหภูมิ
    •มาตรฐานและวิธีการทดสอบที่เข้มงวดสำหรับคุณภาพ
    •การปกป้องสภาพแวดล้อม (เป็นไปตามมาตรฐาน RoHS)
    •สายแพทช์ใยแก้วนำแสงสามารถปรับแต่งตามความต้องการของลูกค้า
    ข้อกำหนด (ตัวเชื่อมต่อที่กำหนดเอง / ความยาว / แพ็คเกจ ... )
    • 100% ใหม่วัตถุดิบและการควบคุมคุณภาพที่ดีให้แน่ใจว่าเวลาชีวิตที่ดีที่สุด

     

    ใบสมัคร

     

    CATV

    การยกเลิกอุปกรณ์ Passive / Active

    Tlelecommunication metworks

    อุตสาหกรรมเมโทร

    อุตสาหกรรมอากาศ

    เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)

    อุปกรณ์ทดสอบ

     

    สเปค

     

    อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง
    ยี่ห้อ QY
    ประเภทตัวเชื่อมต่อ FC, SC, ST, LC, MPO, ฯลฯ
    ความยาวคลื่นปฏิบัติการ 1260nm-1650nm
    การสูญเสียการแทรก ≤0.2dB, สูงสุด 0.3dB
    ผลตอบแทนการสูญเสีย PC≥45dB, UPC≥50dB, APC≥65dB
    exchangeability ≤0.20dB
    การสั่นสะเทือน 10-60Hz, 1.5mm ≤0.10dB
    แรงดึง .100.10dB (0-15Hg ยกเว้นØ0.9มม.)
    เสียบครั้ง > 1,000 (เท่า), .200.20dB
    อุณหภูมิการเก็บรักษา -40 ° C ~ + 85 ° c
    อุณหภูมิในการทำงาน -40 ° C ~ + 85 ° c

     

     

    อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงโหมดเดียว / FC ถึงตัวเชื่อมต่ออะแดปเตอร์โลหะ SC 0

     

     

     

     

     

     

     

    รายละเอียดการติดต่อ
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

    ผู้ติดต่อ: Carro Ji

    โทร: 0086-13712451771

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง
    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.
    ห้อง 102, อาคาร 2, เลขที่ 101, Tangtian North Road Tangxia ตงกวน, กวางตุ้ง, จีน (แผ่นดินใหญ่)
    โทร:86-769-87289555-810
    Mobile Site Privacy Policy ประเทศจีน อย่างดี สายเคเบิลหุ้มเกราะ ผู้ผลิต. © 2017 - 2020 armoredopticalcable.com. All Rights Reserved.