โทร:
ประเทศจีน สายเคเบิลหุ้มเกราะ ผู้ผลิต
Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

กวน Qingying อุตสาหกรรม จำกัด

คุณภาพและชื่อเสียงไปก่อน!

บ้าน ผลิตภัณฑ์ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติกรวดเร็ว

SC APC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์โหมดเดี่ยวด่วนสำหรับการเลิกใช้งานอย่างรวดเร็ว

SC APC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์โหมดเดี่ยวด่วนสำหรับการเลิกใช้งานอย่างรวดเร็ว

    • SC APC Fast Single Mode Fiber Connector For Active Termination
    • SC APC Fast Single Mode Fiber Connector For Active Termination
    • SC APC Fast Single Mode Fiber Connector For Active Termination
    • SC APC Fast Single Mode Fiber Connector For Active Termination
    • SC APC Fast Single Mode Fiber Connector For Active Termination
  • SC APC Fast Single Mode Fiber Connector For Active Termination

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: ตงกวนประเทศจีน
    ชื่อแบรนด์: Quality or QY
    ได้รับการรับรอง: IEC or ISO9001 2015
    หมายเลขรุ่น: Fiber Optics SC ตัวเชื่อมต่อที่รวดเร็ว

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 100 ชิ้น SC APC เชื่อมต่อที่รวดเร็วไฟเบอร์ออปติก
    ราคา: USD 0.3~0.5USD/PCS
    รายละเอียดการบรรจุ: รายละเอียดแพ็คเกจ: 45 X 25 X 24 CM: (1000 ชิ้น)
    เวลาการส่งมอบ: 7 วันทำการ
    เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, T/T ตะวันตกสหภาพ PAYPAL
    สามารถในการผลิต: 20000 ชิ้นต่อสัปดาห์ SC UPC ช่องเสียบสายไฟเบอร์ออปติกรวดเร็ว
    ติดต่อ
    รายละเอียดสินค้า
    ชื่อผลิตภัณฑ์: ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อที่รวดเร็ว SC ขนาดผลิตภัณฑ์: 60x9x7mm
    IL: 0.3dB (สูงสุด: 0.5dB) ใบสมัคร: FTTH FTTB เครือข่าย FTTX
    ประเภทตัวเชื่อมต่อ: SC / APC เชื่อมต่อ: Fast Connector SC APC
    ประเภทเส้นใย: เอสเอ็ม เวลานำ: 3-7 วันทำการ
    แสงสูง:

    sc fiber optic connector

    ,

    field assembly connector

    ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์โหมด SC APC Fast Single สำหรับการเลิกใช้งาน

     

    1.Description

     

    ตัวเชื่อมต่อที่รวดเร็วเป็นใยแก้วนำแสงฝังตัวเพื่อให้แน่ใจว่ามีการควบคุมใบหน้าของโรงงานเซรามิกขัดรัศมี ความโค้ง, การชดเชยยอด, ปลายใยแก้วนำแสงขัดความสูงประมาณการและมวลเซรามิก
     

    การใช้ความเข้มข้นสูงของเส้นใยเซรามิกเฟอร์รารีฝังตัวทำให้มั่นใจได้ว่าการสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียผลตอบแทนสูง ความถูกต้องประสิทธิภาพแสงของร่อง V ที่จะถูกตัดบนกลไกการล็อคสไลด์บนไซต์จับจ้องไปที่เส้นใยมี V-groove ของแกนกลางแกนกลางเป็นการรวมกันของแกนเส้นใยที่แม่นยำด้วยครีมจับคู่ดัชนีการหักเหของแสง สามารถรับประกันการเชื่อมต่อที่รวดเร็วด้วยความเสถียรสูงและไฟเบอร์เปลือยประสิทธิภาพสูง, การเคลือบ, ผมเปีย, ผิวสี่เท่า

     

     

    2.Features

     

    1. โรงงานที่ติดตั้งไฟเบอร์ต้นขั้ว

    2การสูญเสียการแทรกต่ำ

    3. การเลิกจ้างที่รวดเร็วและง่ายดายในสนาม

    4. กำจัดความยาวของสายเคเบิลส่วนเกินและ splicestorage ผมเปีย

    5. ค่าใช้จ่ายที่มีประสิทธิภาพ 6. ใช้กับสายเคเบิลแบบหล่นชนิดโบว์และสายเคเบิลในร่ม 2.0 / 3.0, สายเคเบิลโทรคมนาคม

     

    3.Specification

     

     

    ข้อกำหนดการเชื่อมต่อที่รวดเร็ว
    โหมด เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม
    ขัด UPC APC  
    การสูญเสียการแทรก โดยทั่วไป≤0.2dB
    สูงสุด≤0.5dB
    ผลตอบแทนการสูญเสีย ≥50dB ≥55dB ≥35dB
    interchangeability ≤0.2dB
    การทำซ้ำ ≤0.1dB
    ความทนทาน ≤0.2dB (การผสมพันธุ์ 1,000 ครั้ง)
    ความต้านทานแรงดึง > 10 กิโลกรัม
    อุณหภูมิ ≤0.2dB (-40 + 85 รักษา 100 ชั่วโมง)
    ความชื้น ≤0.2dB (+25 + 65 93 RH100 ชั่วโมง)

     

     

    4ใบสมัคร

     

    1). 1) CATV CATV

    2). 2) Active device termination เลิกใช้งานอุปกรณ์

    3). 3) Telecommunication networks เครือข่ายโทรคมนาคม

    4)เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)

    5)เครือข่ายประมวลผลข้อมูล

    6)อุปกรณ์ทดสอบ

    7)สถานที่ติดตั้ง

    8)เครือข่ายบริเวณกว้าง (WANs)

     

     

    5. การบรรจุ

     

    ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อที่รวดเร็วควรจะบรรจุก่อนที่พวกเขาออกไปและบรรจุ
    ข้อกำหนดและเครื่องหมายกล่องต้องเป็นไปตามข้อกำหนดของ GT / T3873-1993

     

    SC APC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์โหมดเดี่ยวด่วนสำหรับการเลิกใช้งานอย่างรวดเร็ว 0

     

     

     

     

    รายละเอียดการติดต่อ
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.

    ผู้ติดต่อ: Carro Ji

    โทร: 0086-13712451771

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง
    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    Dongguan Qingying Industrial Co., Ltd.
    ห้อง 102, อาคาร 2, เลขที่ 101, Tangtian North Road Tangxia ตงกวน, กวางตุ้ง, จีน (แผ่นดินใหญ่)
    โทร:86-769-87289555-810
    Mobile Site Privacy Policy ประเทศจีน อย่างดี สายเคเบิลหุ้มเกราะ ผู้ผลิต. © 2017 - 2020 armoredopticalcable.com. All Rights Reserved.